| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำที่ต้องการ | 3.6 มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| ระยะความดันเข้า | 1.5 ถึง 6.0 บาร์ |
| การทำซ้ำได้ | <0.25% |
| น้ําหนักของเครื่องวางตําแหน่งวาล์ว | 3.5 กก |
| การสื่อสาร | ฮาร์ต 5, 6 และ 7 |
| แรงดันเอาท์พุท | 0.1-10 บาร์ |
|---|---|
| ชั้นเรียนป้องกัน | IP66 |
| การสื่อสาร | HART 7/มูลนิธิฟิลด์บัส |
| อุณหภูมิปฏิบัติการ | -52°C–185°F (-62°C–85°C) |
| สัญญาณอินพุต | 4-20mA + ฟิลด์บัส HART/รองพื้น |
| ฮิสเทรีซิสสูงสุด | 0.3 % |
|---|---|
| ช่วงจังหวะ | 8-260 มม |
| หมายเลขรุ่น | SRD991 |
| แรงดันขาเข้า | 1.4-6 บาร์ |
| ความเป็นเส้นตรง | < 0.4 % ของระยะเวลาเดินทาง |
| ยี่ห้อ/ผู้ผลิต | มาโซเนียลัน |
|---|---|
| การเชื่อมต่ออินพุต/เอาต์พุต | รายการท่อร้อยสายหรือตัวเชื่อมต่อแบบรวม |
| ปริมาณการใช้อากาศ (สภาวะคงที่) | ต่ำ โดยทั่วไป < 0.1 SCFM |
| สัญญาณอินพุต (นิวแมติกส์) | 3-15 psi (0.2-1.0 บาร์) |
| แรงดันอากาศเอาท์พุท | 0 ถึง 100% ของแรงดันการจ่าย |
| โหลดอิมพีแดนซ์ | ≤ 8.2 โวลต์ |
|---|---|
| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำ | 3.6 mA สำหรับจอแสดงผล, 3.8 mA สำหรับการทำงาน |
| อุณหภูมิแวดล้อมที่อนุญาต | -20 ถึง +80 °C พร้อมเคเบิลแกลนด์โลหะ -40 ถึง +80 °C |
| สัญญาณเอาท์พุต | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
| แรงดันไฟฟ้า | 12 ถึง 30 โวลต์กระแสตรง |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุภัณฑ์กล่อง/กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 6-8 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 800 ชุดต่อปี |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| สัญญาณเข้า | กระแสตรง 4~20mA |
|---|---|
| ความต้านทาน | 500Ω (กระแสตรง 20mA) |
| ความดันอุปทาน | 0.14~0.7 เมกะปาสคาล |
| จังหวะ | ประเภทเชิงเส้น:10~150 มม. ประเภทโรตารี:0~90º |
| การเชื่อมต่อทางอากาศ | นภ1/4, นภ1/4 |
| สัญญาณเข้า | กระแสตรง 4~20mA |
|---|---|
| ความต้านทาน | 500Ω (กระแสตรง 20mA) |
| ความดันอุปทาน | 0.14~0.7 เมกะปาสคาล |
| จังหวะ | ประเภทเชิงเส้น:10~150 มม. ประเภทโรตารี:0~90º |
| การเชื่อมต่อทางอากาศ | นภ1/4, นภ1/4 |
| ชื่อสินค้า | samson Positioner Valve Type 3731-3 3730-2 3730-3 3730-4 3730-5 และ Positioner ดิจิตอลสำหรับวาล์ว |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แซมซั่น |
| แบบอย่าง | 3730 |
| วัสดุ | อลูมิเนียม/สแตนเลส |
| รูปแบบวาล์ว | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| แอปพลิเคชัน | ทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ | กำลังหล่อ |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปานกลาง |
| ความดัน | ความดันปานกลาง |
| พลัง | นิวเมติก |