| แอปพลิเคชัน | ทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ | กำลังหล่อ |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปานกลาง |
| ความดัน | ความดันปานกลาง |
| พลัง | นิวเมติก |
| แอปพลิเคชัน | ทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ | กำลังหล่อ |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปานกลาง |
| ความดัน | ความดันปานกลาง |
| พลัง | นิวเมติก |
| แอปพลิเคชัน | ทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ | กำลังหล่อ |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปานกลาง |
| ความดัน | ความดันปานกลาง |
| พลัง | นิวเมติก |
| จุดเตรียมตัว | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| การเดินทางของวาล์ว | 3.6 ถึง 300 มิลลิเมตร |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100° |
| วัสดุ | เหล็ก |
| การสื่อสาร | โปรโตคอลการสื่อสารภาคสนามHART® |
| การใช้งาน | LNG, การแยกอากาศ, petrochemicals |
|---|---|
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิต่ำ |
| ความดันระดับ | ANSI 150 ~ 600, PN16 ~ 40 |
| ตัวกระตุ้น | แอคทูเอเตอร์ไดอะแฟรมนิวเมติกหลายตัว |
| ขนาดที่กำหนด | DN80~DN400 |
| ความสามารถในการไหล | ซีวี 0.5-20 |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 4 ถึง 20mA, วนลูปขับเคลื่อน |
| อุณหภูมิ | ≤0.15 %/10 K |
| แหล่งพลังงาน | ท้องถิ่น |
| การเชื่อมต่อทางอากาศ | G หรือ NPT |
| แหล่งจ่ายไฟ | เครื่องขับเคลื่อนวงจร 4- 20 mA |
|---|---|
| ไฮลิสเตเรซิส | < 0.5% |
| Supply pressure | 1 4 8 bar / 20-115 psi |
| คุณภาพอากาศ | Acc. บัญชี to ISO 8573-1 ตามมาตรฐาน ISO 8573-1 |
| ชั้นเรียนป้องกัน | IP66 เนมา 4x |
| อุณหภูมิการทำงาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
|---|---|
| แรงดันจ่าย (การออกฤทธิ์เดี่ยว) | 20 ถึง 100 psi สูงสุด (1.4 ถึง 6.9 บาร์) |
| แรงดันจ่าย (การออกฤทธิ์สองครั้ง) | 20 ถึง 150 psi สูงสุด (1.4 ถึง 10.3 บาร์) |
| การกระทำของนิวแมติกส์ | การแสดงเดี่ยวหรือสองครั้งล้มเหลวปลอดภัยโรตารี่และเชิงเส้น |
| สัญญาณ-การสื่อสาร | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |
| ความดันแหล่งอากาศ | 0.2~0.8เมกะปาสคาล |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -30°C~+70°C (มาตรฐาน) |
| ระดับการป้องกัน | IP65 |
| ข้อผิดพลาดพื้นฐาน | ≤± 1% |
| สัญญาณอินพุต | กระแสตรง 4~20mA |
| อุณหภูมิการทำงาน | -55 ° C ถึง +85 ° C (-67 ° F ถึง +185 ° F) |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | อะนาล็อก, ฮาร์ต, มูลนิธิ Fieldbus, I/O ที่ไม่ต่อเนื่อง |
| การใช้อากาศ | 0.3 SCFM (มาตรฐาน); 0.075 SCFM (เลือดออกต่ำ) @ 60 psi |
| ความจุเอาต์พุต | 18 SCFM @ 60 psi (รีเลย์มาตรฐาน/ไฟตกต่ำ) |
| การวินิจฉัย | ใช่ |