| วัสดุตัวเครื่อง | สแตนเลส |
|---|---|
| จุดตั้งวาล์ว | ความต้านทานอินพุต 4-20mA, 450 โอห์ม |
| สถานการณ์แอ็พพลิเคชัน | น้ำ ไอน้ำ แก๊ส ฯลฯ |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียม |
| ปาก | ดีเอ็น 4.0 |
| รายละเอียดการบรรจุ | ประเภทบรรจุ: กล่องกระดาษแข็ง / กล่องไม้ไม่รมควัน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | FOXBORO |
| หมายเลขรุ่น | FOXBORO SRD991 |
| เอกสาร | xiangjing valve&instrument ...t .pdf |
| ความแม่นยำ | ±1%,±1.6% |
|---|---|
| อุณหภูมิแวดล้อม | -20 ° C ถึง +60 ° C |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง | 2.5" ((63mm), 4" ((100mm), 6" ((150mm) |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 Ma Hart |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| บูสเตอร์แบบบูรณาการ | เป็นทางเลือก (สำหรับแอปพลิเคชันความเร็วสูง) |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus-PA |
| การจัดอันดับ | IP66/67, NEMA 4X |
| การกำหนดค่าซอฟต์แวร์ | ซอฟต์แวร์ Logix Flowserve |
| การจำแนกลักษณะของวาล์ว | เชิงเส้น, เท่ากับ %, เปิดอย่างรวดเร็ว (เลือกได้) |
| แรงดันเอาท์พุท | 3-15 psi (0.2-1.0 บาร์) |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 °C ถึง +82 °C |
| การจัดอันดับ | IP66 |
| แรงดัน | 30-150 psi (2.1-10.3 บาร์) |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA DC |
| รายละเอียดการบรรจุ | ประเภทบรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษแข็ง/กล่องไม้ที่ไม่ใช่การอิง |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | FOXBORO |
| หมายเลขรุ่น | Foxboro SRD991 |
| เอกสาร | xiangjing valve&instrument ...t .pdf |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| แอร์ซัพพลาย | 1.4 ถึง 10.3 บาร์ (20 ถึง 150 psig) |
| ระดับการป้องกัน | IP66 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง 80°C (-40°F ถึง 176°F) |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ต 6/7 |
| แอปพลิเคชัน | ทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ | กำลังหล่อ |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปานกลาง |
| ความดัน | ความดันปานกลาง |
| พลัง | นิวเมติก |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุภัณฑ์กล่อง/กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 6-8 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 800 ชุดต่อปี |
| สถานที่กำเนิด | เยอรมนี |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุภัณฑ์กล่อง/กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 6-8 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 800 ชุดต่อปี |
| สถานที่กำเนิด | เยอรมนี |