| อุณหภูมิการทำงาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
|---|---|
| แรงดันจ่าย (การออกฤทธิ์เดี่ยว) | 20 ถึง 100 psi สูงสุด (1.4 ถึง 6.9 บาร์) |
| แรงดันจ่าย (การออกฤทธิ์สองครั้ง) | 20 ถึง 150 psi สูงสุด (1.4 ถึง 10.3 บาร์) |
| การกระทำของนิวแมติกส์ | การแสดงเดี่ยวหรือสองครั้งล้มเหลวปลอดภัยโรตารี่และเชิงเส้น |
| สัญญาณ-การสื่อสาร | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |
| โมดูลเอาต์พุต | P/P (3-15 psi) หรือ I/P (4-20 mA; เป็นทางเลือก 10-50 mA) |
|---|---|
| อุปทานความทนทานต่อแรงดัน | สูงถึง 150 psi โดยไม่มีตัวควบคุมภายนอก |
| การจัดการช็อตและการสั่นสะเทือน | รองรับความถี่การสั่นสะเทือนสูงสุด 2 กรัมและ 500 Hz |
| ช่วงการแยกสัญญาณ | ช่วงแยก 2-, 3- หรือ 4 ทิศทาง |
| ปริมาณการใช้อากาศ | ~ 0.25 SCFM (สถานะคงที่) / สูงถึง 0.31 SCFM (โมดูล I / P) |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
|---|---|
| การสื่อสาร | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| ระดับการป้องกัน | IP66 / NEMA 4X ตู้ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ + ลังไม้ + บรรจุภัณฑ์ป้องกัน |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| จุดเตรียมตัว | 4 ถึง 20 mA |
|---|---|
| การเดินทางของวาล์ว | 3.6 ถึง 300 มม |
| มุมเปิด | 24 °ถึง 100 ° |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| รายละเอียดการบรรจุ | ส่งออกกล่องไม้เพื่อการค้าต่างประเทศ, IPPC ฆ่าเชื้อกล่องไม้และกล่องไม้อัดเพื่อการส่งออกตรวจสอบศุลกากร |
| จุดเตรียมตัว | 4 ถึง 20 mA |
|---|---|
| การเดินทางของวาล์ว | 3.6 ถึง 300 มม |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100 ° |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| รายละเอียดการบรรจุ | ส่งออกกล่องไม้เพื่อการค้าต่างประเทศ, IPPC ฆ่าเชื้อกล่องไม้และกล่องไม้อัดเพื่อการส่งออกตรวจสอบศุลกากร |
| การจำแนกประเภทพื้นที่ | ATEX Group II ประเภท 2 ก๊าซและฝุ่น |
|---|---|
| การรับรอง | ATEX, CUTR, PED |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | สัญญาณลม 2.0 บาร์ |
| การวินิจฉัย | เลขที่ |
| สัญญาณเข้า | นิวเมติก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | samson positioner valve Type 3731-3 3730-2 3730-3 3730-4 3730-5 และตัวกำหนดตำแหน่งแบบดิจิตอลสำหรับวา |
|---|---|
| ยี่ห้อ | SAMSON |
| แบบ | 3730 |
| matrial | อลูมิเนียม / สแตนเลส |
| สไตล์วาล์ว | Positioner |
| การจำแนกพื้นที่ | ATEX Group II ประเภทที่ 2 ก๊าซและฝุ่น, CUTR สำหรับอุปกรณ์กลุ่ม II / III ประเภท 2 |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 3-15 หรือ 6-30 psi, 0.2 -1.0 หรือ 0.4 -2.0 bar Pneumatic Signal |
| การวินิจฉัย | ไม่ใช่ |
| สัญญาณอินพุต | นิวเมติก |
| แรงดันไฟสูงสุด | 150 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | 3200MD |
| สัญญาณเอาต์พุต | กระแสตรง 4-20 มิลลิแอมป์ |
| แรงดันอากาศ | 140 ถึง 700kPa |
| การเชื่อมต่อไฟฟ้า | เธรดภายใน 1/2 NPT |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | 3200MD |
| สัญญาณเอาต์พุต | กระแสตรง 4-20 มิลลิแอมป์ |
| แรงดันอากาศ | 140 ถึง 700kPa |
| การเชื่อมต่อไฟฟ้า | เธรดภายใน 1/2 NPT |