| โปรโตคอลการสื่อสาร | 3-15 หรือ 6-30 psi, 0.2 -1.0 หรือ 0.4 -2.0 bar Pneumatic Signal |
|---|---|
| สัญญาณอินพุต | นิวเมติก |
| แรงดันไฟสูงสุด | 50 psi |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งอุปกรณ์ขับเคลื่อน |
| อุณหภูมิในการทำงาน | อุณหภูมิมาตรฐานอุณหภูมิสูง |
| แอปพลิเคชัน | ทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ | การคัดเลือกนักแสดง |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปานกลาง |
| ความกดดัน | แรงดันปานกลาง |
| พลัง | นิวเมติก |
| แอปพลิเคชัน | ทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ | กำลังหล่อ |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปานกลาง |
| ความดัน | ความดันปานกลาง |
| พลัง | นิวเมติก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | เอวีพี 100 |
| สัญญาณเอาต์พุต | กระแสตรง 4-20 มิลลิแอมป์ |
| แรงดันอากาศ | 140 ถึง 700kPa |
| การเชื่อมต่อไฟฟ้า | เธรดภายใน 1/2 NPT |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | เอวีพี 100 |
| สัญญาณเอาต์พุต | กระแสตรง 4-20 มิลลิแอมป์ |
| แรงดันอากาศ | 140 ถึง 700kPa |
| การเชื่อมต่อไฟฟ้า | เธรดภายใน 1/2 NPT |
| ท่าเรือ | พอร์ตหลักในประเทศจีน |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | Packing type: cardboard box Dimension: Weight: Approx. ประเภทบรรจุ: กล่องกระดาษแข็ง ขนาด: |
| สามารถในการผลิต | 100 ชุด / ชุดต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| ชื่อแบรนด์ | Fisher |
| ท่าเรือ | พอร์ตหลักในประเทศจีน |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | Packing type: cardboard box Dimension: Weight: Approx. ประเภทบรรจุ: กล่องกระดาษแข็ง ขนาด: |
| สามารถในการผลิต | 100 ชุด / ชุดต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | กวางดง, จีน |
| ชื่อแบรนด์ | Fisher |
| Colour | Grey |
|---|---|
| Mode of action | Double Acting |
| Repeatability | ≤0 .25% |
| Temperature | -40 ° +85° |
| Supply media | Air Oil Gas |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| แอร์ซัพพลาย | 1.4 ถึง 10.3 บาร์ (20 ถึง 150 psig) |
| ระดับการป้องกัน | IP66 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง 80°C (-40°F ถึง 176°F) |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ต 6/7 |
| ความแม่นยำ | ±1%,±1.6% |
|---|---|
| อุณหภูมิแวดล้อม | -20 ° C ถึง +60 ° C |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง | 2.5" ((63mm), 4" ((100mm), 6" ((150mm) |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 Ma Hart |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |