| แอร์ | 0.082 ถึง 0.637 nm3/h @ 4.1 บาร์ |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -52 ° C ถึง 85 ° C (-61.6 ° F ถึง 185 ° F) |
| วัสดุ | อลูมิเนียมฟรีทองแดงสแตนเลส |
| การทำซ้ำ | ≤0.25% |
| ฝาครอบอากาศ | 30.6 ลูกบาศก์เมตร/ชม. ที่ 4.1 บาร์ (18 SCFM ที่ 60 psi) |
| คะแนนความดันขาเข้า | สูงสุด 210 psi (1.5 MPa, 15 bar) |
|---|---|
| ช่วงการตั้งค่าความดัน | 5-4 psi (35-280 kPa, 0.35-2.8 บาร์) 5-100 psi (35-700 kPa, 0.35-7 บาร์) |
| การเชื่อมต่อ | 1/4 NPT หรือ RC |
| เรต CV | 0.25 |
| องค์ประกอบตัวกรอง | เอทิลีนที่มีรูพรุนเผา (5) |
| สัญญาณอินพุต | 3-15 psi และ 4-20 mA |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 70°ซ |
| แรงดัน | 2.5-7 บาร์ |
| ปริมาณการใช้อากาศ | 1.02 Nm³/h ที่ 400 kPa |
| CV Max ไหลต่ำ | 0.34 (ทางเข้าและทางออก 1/4") |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางที่กำหนด | DN15 ~ DN400 |
| แรงดันที่กำหนด | PN16/25/40/63/100 |
| อุณหภูมิการทํางาน | -196 ° C ถึง 593 ° C |
| ลักษณะการไหล | เปอร์เซ็นต์เท่ากันเชิงเส้นเปิดอย่างรวดเร็ว |
| min./ max.current | min./ max.current |
|---|---|
| การใช้อากาศ | sup = 1.4 ~ 6 บาร์ |
| ชั้นเรียนป้องกัน | IP66 |
| วัสดุร่างกาย | อลูมิเนียม |
| แรงดันอากาศ | 1.4 - 7.0 บาร์ (20 - 100 psi) |
| ความดันเล็กน้อย | PN16/PN25 |
|---|---|
| อุณหภูมิการทำงาน | -30℃~200℃ |
| เส้นผ่าศูนย์กลางเล็กน้อย | DN15 ~ DN300 |
| วัสดุร่างกายวาล์ว | สแตนเลส |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ + การป้องกัน |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
|---|---|
| ชั้นเรียนป้องกัน | IP66 / NEMA 4X ตู้ |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| การสื่อสาร | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ + การป้องกัน |
| จุดเตรียมตัว | 4 ถึง 20 mA |
|---|---|
| การเดินทางของวาล์ว | 3.6 ถึง 300 มม |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100 ° |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| รายละเอียดการบรรจุ | ส่งออกกล่องไม้เพื่อการค้าต่างประเทศ, IPPC ฆ่าเชื้อกล่องไม้และกล่องไม้อัดเพื่อการส่งออกตรวจสอบศุลกากร |
| แอปพลิเคชัน | ทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ | กำลังหล่อ |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปานกลาง |
| ความดัน | ความดันปานกลาง |
| พลัง | นิวเมติก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โอม |
| หมายเลขรุ่น | 3200MD |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิต่ำ |
| แอปพลิเคชัน | ทั่วไป |