| รายการท่อร้อยสาย | (2) 1/2 |
|---|---|
| วัสดุที่นั่ง | อ่อนหรือโลหะ |
| ระยะความดันเข้า | 1.5 ถึง 6.0 บาร์ |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -20 ° C ถึง +60 ° C |
| การควบคุมตำแหน่ง | มอดูเลต |
| ตัวเลือกสัญญาณอินพุต | 4-20 mA (อะนาล็อก), HART, FOUNDATION Fieldbus |
|---|---|
| แรงดันอากาศ | 3-7 บาร์ |
| ระดับการป้องกัน | IP66 |
| ความแม่นยำ | ≤ 0.25 % |
| ช่วงอุณหภูมิ | -52 °C ถึง +85 °C (-62 °F ถึง +185 °F) |
| ขีด จำกัด อุณหภูมิในการทำงาน | -58 ° F ถึง 185 ° F (-50 ° C ถึง 85 ° C) |
|---|---|
| ส่งผลต่อแรงดัน | 0.05% ต่อ psi |
| ความต้านทานของฉนวน | มากกว่า 10 กรัมโอห์มที่ 50% RH |
| ระเบิดชั่วคราวอย่างรวดเร็ว | ไม่มีผลที่ 2 kV |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 10 ถึง 90% ที่ไม่ได้รับการชดเชย |
| สัญญาณอินพุต | กระแสคงที่ DC 4 ถึง 20 mA พร้อม 30 VDC |
|---|---|
| แรงดัน | 0.3 บาร์ (5 psi) เหนือข้อกำหนดของแอคชูเอเตอร์ |
| จัดหาสื่อ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติ |
| ความเป็นเส้นตรงอิสระ | ± 2 เปอร์เซ็นต์ของช่วงสัญญาณเอาท์พุต |
| ฮิสเทรีซีส | 0.6 เปอร์เซ็นต์ของช่วง |
| สัญญาณอินพุต | กระแสคงที่ DC 4 ถึง 20 mA พร้อม 30 VDC |
|---|---|
| แรงดัน | 0.3 บาร์ (5 psi) เหนือข้อกำหนดของแอคชูเอเตอร์ |
| จัดหาสื่อ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติ |
| ความเป็นเส้นตรงอิสระ | ± 2 เปอร์เซ็นต์ของช่วงสัญญาณเอาท์พุต |
| ฮิสเทรีซีส | 0.6 เปอร์เซ็นต์ของช่วง |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องลูกฟูก + ลังไม้ + การป้องกัน |
| เวลาการส่งมอบ | 60-75 วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 1,000 หน่วยต่อปี |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ชาวบ้าน |
|---|---|
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล, ความดัน, อุณหภูมิ, ระดับ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ + การป้องกัน |
| สี | สีเทา |
|---|---|
| โหมดของการกระทำ | การแสดงสองครั้ง |
| การทำซ้ำ | ≤0 .25% |
| อุณหภูมิ | -40 ° +85 ° |
| จัดหาสื่อ | ก๊าซน้ำมันลม |
| ตัวเลือกสัญญาณอินพุต | 4-20 mA (อะนาล็อก), HART, FOUNDATION Fieldbus |
|---|---|
| แรงดันอากาศ | 3-7 บาร์ |
| ระดับการป้องกัน | IP66 |
| ความแม่นยำ | ≤ 0.25 % |
| ช่วงอุณหภูมิ | -52 °C ถึง +85 °C (-62 °F ถึง +185 °F) |
| แอร์ | 0.082 ถึง 0.637 nm3/h @ 4.1 บาร์ |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -52 ° C ถึง 85 ° C (-61.6 ° F ถึง 185 ° F) |
| วัสดุ | อลูมิเนียมฟรีทองแดงสแตนเลส |
| การทำซ้ำ | ≤0.25% |
| ฝาครอบอากาศ | 30.6 ลูกบาศก์เมตร/ชม. ที่ 4.1 บาร์ (18 SCFM ที่ 60 psi) |