| ประเภท | วาล์วปีกผีเสื้อ |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | Keystone |
| รุ่น | F990 |
| MOQ | 1 ชุด |
| ขนาด | DN15 ถึง DN300 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ชิ้นส่วนนิวเมติก ROTORK YTC SPTM-5V เครื่องส่งสัญญาณตำแหน่งอัจฉริยะสำหรับวาล์ว |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ROTORK YTC |
| แบบอย่าง | SPTM-5V |
| Matrial | โลหะผสม/เหล็ก |
| สไตล์วาล์ว | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | EMERSON Tescom 26-2700 Series ตัวควบคุมแรงดันย้อนกลับ |
|---|---|
| ยี่ห้อ | เทสคอม |
| แบบอย่าง | 26-2700 |
| บ่า, เมนวาล์ว | CTFE, เวสเปล เอสพี21 |
| ฝากระโปรงหลัง, ตัวถัง | ทองเหลือง สแตนเลส 303 สแตนเลส 316 |
| การเบี่ยงเบน | ≤1% |
|---|---|
| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำ | 3.6 MA สำหรับจอแสดงผล 3.8 MA สำหรับการทำงาน |
| ช่วงสัญญาณ | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง อุณหภูมิต่ำ อุณหภูมิปานกลาง อุณหภูมิปกติ |
| ระดับการคุ้มครอง | IP66/NEMA4X ได้รับการรับรอง |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง อุณหภูมิต่ำ อุณหภูมิปานกลาง อุณหภูมิปกติ |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การเบี่ยงเบน | ≤1% |
| ความไว | ≤0.1 % |
| แนวทางการกระทํา | กลับด้านได้ |
| อุณหภูมิ | ≤0.15 %/10 K |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | Oem |
| สื่อ | แก๊ส |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง อุณหภูมิต่ำ อุณหภูมิปานกลาง อุณหภูมิปกติ |
| ฮิสเทรีซิส | ≤0.3% |
| ช่วงสัญญาณ | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| สื่อ | แก๊ส |
| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำ | 3.6 MA สำหรับจอแสดงผล 3.8 MA สำหรับการทำงาน |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง อุณหภูมิต่ำ อุณหภูมิปานกลาง อุณหภูมิปกติ |
| ระดับการคุ้มครอง | IP66/NEMA4X ได้รับการรับรอง |
| ความไว | ≤0.1 % |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำ | 3.6 MA สำหรับจอแสดงผล 3.8 MA สำหรับการทำงาน |
| อุณหภูมิ | ≤0.15 %/10 K |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | Oem |
| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำ | 3.6 MA สำหรับจอแสดงผล 3.8 MA สำหรับการทำงาน |
|---|---|
| การเบี่ยงเบน | ≤1% |
| แนวทางการกระทํา | กลับด้านได้ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | Oem |
| ฮิสเทรีซิส | ≤0.3% |
|---|---|
| ความไว | ≤0.1 % |
| พลัง | นิวเมติก |
| สื่อ | แก๊ส |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง อุณหภูมิต่ำ อุณหภูมิปานกลาง อุณหภูมิปกติ |