| แรงดันทางออกฉุกเฉินสูงสุด | 50 psi / 3.4 บาร์ เหนือการตั้งค่าแรงดันทางออก |
|---|---|
| น้ำหนักโดยประมาณ | 0.5กก.-1.8กก |
| ความสามารถด้านอุณหภูมิ | -40 ถึง 180 °F / -40 ถึง 82 °C |
| ขนาดตัวถังและรูปแบบการเชื่อมต่อปลายท่อ | 1/4 NPT |
| วัสดุ | อลูมิเนียม/สแตนเลส |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
|---|---|
| แรงดันขาออกสูงสุด | 150 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว |
| การเชื่อมต่อ | ISO5211 |
| ความชื้นแวดล้อม | 10 ถึง 95% ไม่มีการควบแน่น |
| ซับใน | ปราศจาก |
| อุณหภูมิการทำงาน | อุณหภูมิมาตรฐานอุณหภูมิสูง |
|---|---|
| จัดหาสื่อ | ก๊าซที่ไม่กัดกร่อน |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล, ความดัน, อุณหภูมิ, ระดับ |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมการควบคุมปริมาณการเปิด/ปิด |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 psig |
| SHIPPING WAY | FedEx UPS Express DeliverFedEx DHI |
|---|---|
| Memory | ROM, Fram, FLASH MEMORY, Ram, Data Memory, I/O Memory, EPROM, EEPROM |
| I/O Number | 1, 16, 8, 32, 256, 64, 128 |
| Type | PLC EtherCAT Coupler Module |
| Package | 100% Original Package |
| ชื่อสินค้า | Rotork YT-1000R ตำแหน่งวาล์วอิเล็กโทรนิวเมติก |
|---|---|
| สัญญาณเข้า | กระแสตรง 4-20 มิลลิแอมป์ |
| ความดันอุปทาน | 1.4 ถึง 7 บาร์ / 20 ถึง 102 psi |
| การเชื่อมต่อทางอากาศ | RC 1/4, 1/4 NPT, G 1/4 |
| การป้องกันอิง | IP66 |
| ประเภทร่างกาย | บอลวาล์วแบบแบ่งส่วน (สำหรับ 210C/220C/230C) |
|---|---|
| ขนาดร่างกาย | 210C:1"(25A)-12"(300A);220C:1"(25A)-18"(450A);230C:6"(150A)-24"(600A) |
| อุณหภูมิของเหลว | 210C/220C:-45~+500°C;230C:-45~+650°C |
| การเชื่อมต่อ | 210C: ประเภทเวเฟอร์ 220C: หน้าแปลน (RF); 230C: หน้าแปลน (RF, RTJ) |
| วัสดุตัวเครื่อง | SCPH2/WCB, SCS13A/CF8, SCS14A/CF8M ฯลฯ |
| สไตล์การตัดแต่ง | ปลั๊กกรงเจาะรู |
|---|---|
| ขนาดที่กำหนด | DN15 ถึง DN400 (1/2" ถึง 16") |
| ขนาดแรงดันสูง | DN25 ถึง DN200 (1" ถึง 8") |
| ลักษณะการไหล | เปอร์เซ็นต์เชิงเส้นหรือเท่ากัน |
| ประเภทแอคชูเอเตอร์ | แอคทูเอเตอร์ไดอะแฟรมนิวเมติก |
| การเชื่อมต่อ | หน้าแปลน, แคลมป์, ด้าย, ด้ายสุขาภิบาล |
|---|---|
| Diameter Nominal | 2.5 |
| Standards | API 6DSS/6A ASME B16.34 BPVC Sec. VIII |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โอเอ็ม |
| สิ่งที่แนบมากับ | ตัวกระตุ้นเชิงเส้น, การแสดงเดี่ยว |
| แหล่งพลังงาน | นิวเมติกคู่มือ |
|---|---|
| การกระทำ | สปริงกลับ, เชิงเส้น |
| โครงสร้าง | ควบคุม |
| แอปพลิเคชัน | ทั่วไป |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แอปพลิเคชัน | ทั่วไป |
|---|---|
| พลัง | นิวเมติก |
| โครงสร้าง | ควบคุม |
| แหล่งพลังงาน | นิวเมติกคู่มือ |
| การกระทำ | สปริงกลับ, เชิงเส้น |