| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอน เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| ขนาดวาล์ว | NPS1-20 |
| ตัวกระตุ้น | นิวเมติกและอิเล็กทริก |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุภัณฑ์มาตรฐานสำหรับเรือเดินทะเลและทางอากาศ |
| เวลาการส่งมอบ | 90 วัน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บอลวาล์ว KOSO pneumatic valves 310K on 6300RC, 6500RA, 7300RB actuator for on-off service, control l |
|---|---|
| ยี่ห้อ | โคโซ |
| แบบอย่าง | 310K |
| การจำแนกพื้นที่อันตราย | อดีต h IIC Tx Gb |
| ความแม่นยำ | 0.15 |
| ชื่อสินค้า | Neles ND9000 เครื่องควบคุมวาล์วที่ฉลาด |
|---|---|
| ระยะอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
| ประเภทการป้องกัน | IP66 / NEMA 4X ตู้ |
| การสื่อสาร | ฮาร์ท, มูลนิธิ Fieldbus, Profibus PA |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| Product name | Masonelian 21000 Series Globe Valves wirh SVI2 21123121 positioner and 87/88 actuator |
|---|---|
| Model | 21000 |
| Size | 3/4" through 8" |
| SUPPLY | Pneumatic |
| Brand | Masonelian |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 psig |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมการควบคุมปริมาณการเปิด/ปิด |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | แบบมีสาย |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| สัญญาณอินพุต | ไฟฟ้า |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 psig |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วบอล, วาล์วผีเสื้อ, ตรวจสอบวาล์ว, วาล์วประตู, วาล์วลูกโลก, วาล์วปลั๊ก |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART 5 หรือ HART 7 |
| สัญญาณอินพุตแบบอะนาล็อก | 4-20 MA DC |
| การเชื่อมต่อไฟฟ้า | 1/2 NPT ภายในหรือ M20 |
| การติดตั้งที่มี | การใช้งานแบบสไลด-สแตม ลินิเออร์; การใช้งานแบบโรเตอรี่ |
| จัดหาสื่อ | อากาศก๊าซธรรมชาติไนโตรเจน |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20 mA HART |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | อินเทอร์เน็ตแบบใช้สาย |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| สัญญาณอินพุต | ไฟฟ้า |
| ประเภทการติดตั้ง | การติดตั้งโดยตรงหรือระยะไกลบนวาล์วควบคุมแบบหมุนหรือเชิงเส้น |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART (ตัวแปลงสัญญาณระยะไกลที่สามารถระบุตำแหน่งทางหลวงได้) |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA DC |
| แรงดันอากาศ | 1.4 ถึง 7 บาร์ (20 ถึง 100 psi) |
| ปริมาณการใช้อากาศ | ประมาณ 0.4 กก./ชม. (ที่ 1.4 บาร์) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ชิ้นส่วนนิวเมติก ROTORK YTC SPTM-V6 SPTM-65V เครื่องส่งสัญญาณตำแหน่งอัจฉริยะสำหรับวาล์ว |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ROTORK YTC |
| แบบอย่าง | SPTM-V6 SPTM-65V |
| การจำแนกพื้นที่อันตราย | อดีต h IIC Tx Gb |
| ความแม่นยำ | 0.15 |