| ชื่อ | KIMRAY ความดันก๊าซ ABW 218 FGT PR-D ควบคุมของวาล์วที่มี flowserve 3200MD positioner |
|---|---|
| ชนิดการเชื่อมต่อ | 150RF |
| ลักษณะร่างกาย | ผ่านร่างกาย |
| ประเภทการตัด | เปอร์เซ็นต์ที่เท่าเทียมกัน |
| คลาสซีล | ชั้น VI |
| ชื่อสินค้า | burket 8804 บอลวาล์ว 2/2 ทาง พร้อมแอคชูเอเตอร์แบบหมุนด้วยไฟฟ้า |
|---|---|
| ยี่ห้อ | เบอร์เก็ต |
| แบบอย่าง | 8804 |
| บ่า, เมนวาล์ว | CTFE, เวสเปล เอสพี21 |
| ฝากระโปรงหลัง, ตัวถัง | ทองเหลือง สแตนเลส 303 สแตนเลส 316 |
| พิมพ์ | วาล์วปีกผีเสื้อ |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | Keystone |
| แบบอย่าง | F990 |
| MOQ | 1 ชุด |
| ขนาด | DN15 ถึง DN300 |
| พิมพ์ | วาล์วปีกผีเสื้อ |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | Keystone |
| แบบอย่าง | F990 |
| MOQ | 1 ชุด |
| ขนาด | DN15 ถึง DN300 |
| Input Signal | Electric |
|---|---|
| Data Interface | Wired |
| Supply Media | Non Corrosive Gas |
| Process Control | Flow, Pressure, Temperature, Level |
| Position Control | Throttling Control, On/Off |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ท 7 |
|---|---|
| แรงดันเอาต์พุตสูงสุด | 145 psig |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA DC, 24 VDC |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมการควบคุมปริมาณการเปิด/ปิด |
| การจัดหาสื่อ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติ |
| ประเภทวาล์ว | บอลวาล์ว, บัตเตอร์ฟลายวาล์ว, ไดอะแฟรมวาล์ว |
|---|---|
| แรงดัน | 20 ถึง 100 psi (อากาศกรอง แห้ง ไร้น้ำมัน) |
| ปริมาณการใช้อากาศ | 0.9 SCFM @ 20 psi |
| การเชื่อมต่ออากาศ | 1/4 "NPT |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -4 ถึง 176 องศาฟาเรนไฮต์ |
| ชื่อสินค้า | โกลบวาล์วซีรีส์ Masonelian 21000 พร้อมตัวกำหนดตำแหน่ง SVI2 21123121 และแอคชูเอเตอร์ 87/88 |
|---|---|
| รุ่น | 21000 |
| ขนาด | 3/4" ถึง 8" |
| จัดหา | นิวเมติก |
| ยี่ห้อ | เมโซเลียน |
| ช่วงแรงดันการจ่ายแก๊ส | 140 ถึง 700 ปาสคาล |
|---|---|
| ลักษณะเอาต์พุต | เชิงเส้น |
| สถานการณ์แอ็พพลิเคชัน | น้ำ ไอน้ำ แก๊ส ฯลฯ |
| การรับรอง | PED, CUTR, ATEX, CRN |
| บริการที่สำคัญ | บริการสกปรก กัดกร่อน |
| ข้อผิดพลาดพื้นฐาน | ± 1% |
|---|---|
| ลักษณะโดยธรรมชาติ | สายตรง |
| ตัดแต่ง | ปลั๊กโรตารีประหลาด |
| วัสดุ | เหล็กดัดเป็นก้อนกลม อบชุบด้วยความร้อน |
| การเชื่อมต่อ | หน้าแปลน |