| วัสดุ | เหล็กดัดเป็นก้อนกลม อบชุบด้วยความร้อน |
|---|---|
| ลักษณะโดยธรรมชาติ | สายตรง |
| การรั่วไหล | ความจุวาล์วพิกัด 0.01% X |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| ตัดแต่ง | ปลั๊กโรตารีประหลาด |
| ชื่อสินค้า | Rotork YT-1000R ตำแหน่งวาล์วอิเล็กโทรนิวเมติก |
|---|---|
| สัญญาณเข้า | กระแสตรง 4-20 มิลลิแอมป์ |
| ความดันอุปทาน | 1.4 ถึง 7 บาร์ / 20 ถึง 102 psi |
| การเชื่อมต่อทางอากาศ | RC 1/4, 1/4 NPT, G 1/4 |
| การป้องกันอิง | IP66 |
| แหล่งพลังงาน | ท้องถิ่น |
|---|---|
| ปัจจุบันสูงสุด | 30 วีดีซี ความดันความสอดคล้อง |
| การสื่อสารสัญญาณ | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |
| ลักษณะการไหล | ปรับเปลี่ยนเปอร์เซ็นต์เท่ากันเชิงเส้น |
| แอร์ซัพพลาย | 1.4 ถึง 6.0 บาร์ |
| การสอบเทียบ | Quick-Cal เพียงปุ่มเดียวที่รวดเร็วและแม่นยำ |
|---|---|
| พิมพ์ | บอลวาล์ว, โกลบวาล์ว |
| พลัง | นิวเมติก |
| โครงสร้าง | มุม |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM, โออีเอ็ม, ODM, OBM |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Neles ND7000 ตัวควบคุมวาล์วอัจฉริยะ |
|---|---|
| การสื่อสาร | ชาวบ้าน |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| ชั้นเรียนป้องกัน | IP66 |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
| ประเภทการติดตั้ง | การติดตั้งโดยตรงหรือระยะไกลบนวาล์วควบคุมแบบหมุนหรือเชิงเส้น |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART (ตัวแปลงสัญญาณระยะไกลที่สามารถระบุตำแหน่งทางหลวงได้) |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA DC |
| แรงดันอากาศ | 1.4 ถึง 7 บาร์ (20 ถึง 100 psi) |
| ปริมาณการใช้อากาศ | ประมาณ 0.4 กก./ชม. (ที่ 1.4 บาร์) |
| ชื่อ | KIMRAY นิวเมติก ABY 318 FGT PR-D ควบคุมด้วย Flowserve 3000MD positioner |
|---|---|
| ชนิดการเชื่อมต่อ | 150RF |
| ลักษณะร่างกาย | ผ่านร่างกาย |
| ประเภทการตัด | เปอร์เซ็นต์ที่เท่าเทียมกัน |
| คลาสซีล | ชั้น VI |
| จัดหาสื่อ | อากาศก๊าซธรรมชาติไนโตรเจน |
|---|---|
| แพลตฟอร์มการสื่อสาร | ฮาร์ต |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | อินเทอร์เน็ตแบบใช้สาย |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| สัญญาณอินพุต | ไฟฟ้า |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เช็ควาล์ว Samson ชนิด 3963 สำหรับควบคุมตัวกระตุ้นนิวเมติก |
|---|---|
| ออกแบบ | โซลินอยด์พร้อมชุดลูกนก / หัวฉีดและบูสเตอร์วาล์ว |
| ระดับการป้องกัน | IP 54 พร้อมตัวกรอง / IP 65 พร้อมวาล์วตรวจสอบตัวกรอง |
| สิ่งที่ส่งมาด้วย | ใยสังเคราะห์ PA 6-3-T-GF35, ดำ |
| ไดอะแฟรม | ยางคลอโรพรีน 57 Cr 868 (-20 ถึง +80 ° C) |
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอน เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| ขนาด | NPS1-20 |
| ตัวกระตุ้น | PNEUMATIC |
| รายละเอียดการบรรจุ | การบรรจุมาตรฐานสำหรับการขนส่งทางทะเลและทางอากาศ |
| เวลาการส่งมอบ | 90 วัน |