| ชื่อสินค้า | Neles ND9000 เครื่องควบคุมวาล์วที่ฉลาด |
|---|---|
| ระยะอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
| การสื่อสาร | ฮาร์ท, มูลนิธิ Fieldbus, Profibus PA |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| ประเภทการป้องกัน | IP66 / NEMA 4X ตู้ |
| การสื่อสาร | โปรโตคอล Hart Revision 5 หรือ 7 |
|---|---|
| ความดันอากาศ | การแสดงเดี่ยว: 20 ถึง 100 psi สูงสุด (1.4 ถึง 6.9 บาร์) |
| ขนาดตัวกระตุ้น | 2-12 นิ้ว |
| วัสดุ | อลูมิเนียมเขตร้อน |
| อากาศ | 30 psi (2.1 บาร์ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Neles ND7000 ตัวควบคุมวาล์วอัจฉริยะ |
|---|---|
| การสื่อสาร | ชาวบ้าน |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| ชั้นเรียนป้องกัน | IP66 |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
| ชื่อสินค้า | PN 10 ถึง PN 40 คะแนนความดัน 3351DIN รุ่น Pneumatic Globe valve พร้อม Flowsreve positioner 3200MD |
|---|---|
| แบรนด์ | SAMSON |
| แบบ | 3351 - นิวเมติก - DIN |
| matrial | ล้อแม็ก / เหล็ก |
| สไตล์วาล์ว | วาล์วโลก |
| ประเภท | AD DVC6200 |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART 4-20 mA |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | อินเทอร์เน็ตแบบใช้สาย |
| การวินิจฉัย | มี |
| สัญญาณอินพุต | ไฟฟ้า |
| ความเร็วเอาต์พุต | 4 ถึง 180 รอบต่อนาที |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ | - 30 °C ถึง +70 °C |
| หมายเลขรุ่น | SA/SAR/SAV/SAVR/SAEX |
| การรับรอง | การอนุมัติ ATEX, FM, IEC และ CSA ปลอดภัยจากภายในและไม่ก่อให้เกิดอันตราย (พลังงานจำกัด) |
| การทำงานของพวงมาลัย | คู่มือ |
| การป้องกันการกัดกร่อน | เคเอส |
|---|---|
| การทำงานของพวงมาลัย | คู่มือ |
| มุมการหมุน | ขั้นต่ำ 2.5° สูงสุด 100° |
| สื่อ | แก๊ส |
| การป้องกันซีล | IP68 |
| ประเภทควบคุม | เปิด/ปิดการควบคุมปริมาณ |
|---|---|
| โครงสร้าง | ควบคุม |
| แหล่งพลังงาน | นิวเมติกคู่มือ |
| พลัง | นิวเมติก |
| การกระทำ | สปริงกลับ, เชิงเส้น |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมการควบคุมปริมาณการเปิด/ปิด |
|---|---|
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 psig |
| เงื่อนไข | ใหม่และต้นกำเนิด |
| การรับรอง | CSA, FM, ATEX, IECEX, CUTR, PESO, KGS, Inmetro, NEPSI, TIIS, ก๊าซธรรมชาติที่ผ่านการรับรอง |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล, ความดัน, อุณหภูมิ, ระดับ |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20 Ma Hart |
| ความต้านทานการกัดกร่อน | สูง |
| ระดับการป้องกัน | IP66/IP67 (กันฝุ่นและกันน้ำ) |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC (ขั้นต่ำ 9.5V สำหรับการควบคุมแบบอะนาล็อก 10V สำหรับ HART) |