| สัญญาณอินพุต | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| แอร์ซัพพลาย | 1.4 ถึง 10.3 บาร์ (20 ถึง 150 psig) |
| ระดับการป้องกัน | IP66 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง 80°C (-40°F ถึง 176°F) |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ต 6/7 |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| แอร์ซัพพลาย | 1.4 ถึง 10.3 บาร์ (20 ถึง 150 psig) |
| ระดับการป้องกัน | IP66 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง 80°C (-40°F ถึง 176°F) |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ต 6/7 |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องลูกฟูก + ลังไม้ + การป้องกัน |
| เวลาการส่งมอบ | 60-75 วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 1,000 หน่วยต่อปี |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องลูกฟูก + ลังไม้ + การป้องกัน |
| เวลาการส่งมอบ | 60-75 วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 1,000 หน่วยต่อปี |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องลูกฟูก + ลังไม้ + การป้องกัน |
| เวลาการส่งมอบ | 60-75 วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 1,000 หน่วยต่อปี |
| อุณหภูมิ | -40° +85° |
|---|---|
| ความซ้ํา | ≤ 0.25% |
| หมายเลขรุ่น | Masoneilan SVI1000/SVI2/SVI3 |
| ชื่อแบรนด์ | Masoneilan |
| ซัพพลายมีเดีย | ก๊าซน้ํามันอากาศ |
| อุณหภูมิ | -40° +85° |
|---|---|
| ความซ้ํา | ≤ 0.25% |
| หมายเลขรุ่น | Masoneilan 4700E/SVI2/SVI3 |
| ชื่อแบรนด์ | Masoneilan |
| ซัพพลายมีเดีย | ก๊าซน้ํามันอากาศ |
| พม | 16 บาร์ g @ 120 °C |
|---|---|
| สถานการณ์แอ็พพลิเคชัน | น้ำ ไอน้ำ แก๊ส ฯลฯ |
| ขนาด | DN 50 ถึง 1200 NPS 2 ถึง 48 |
| แรงดันสัญญาณ | สูงสุด 0 ถึง 6.0 บาร์ |
| หน่วยงาน | 4-20มิลลิแอมป์ |
| สี | สีเทา |
|---|---|
| โหมดของการกระทำ | การแสดงสองครั้ง |
| การทำซ้ำ | ≤0 .25% |
| อุณหภูมิ | -40 ° +85 ° |
| จัดหาสื่อ | ก๊าซน้ำมันลม |
| ตัวเลือกสัญญาณอินพุต | 4-20 mA (อะนาล็อก), HART, FOUNDATION Fieldbus |
|---|---|
| แรงดันอากาศ | 3-7 บาร์ |
| ระดับการป้องกัน | IP66 |
| ความแม่นยำ | ≤ 0.25 % |
| ช่วงอุณหภูมิ | -52 °C ถึง +85 °C (-62 °F ถึง +185 °F) |