| สี | สีเทา |
|---|---|
| โหมดของการกระทำ | การแสดงสองครั้ง |
| ความซ้ํา | ≤ 0.25% |
| อุณหภูมิ | -40° +85° |
| ซัพพลายมีเดีย | ก๊าซน้ํามันอากาศ |
| min./ max.current | min./ max.current |
|---|---|
| การใช้อากาศ | sup = 1.4 ~ 6 บาร์ |
| ชั้นเรียนป้องกัน | IP66 |
| วัสดุร่างกาย | อลูมิเนียม |
| แรงดันอากาศ | 1.4 - 7.0 บาร์ (20 - 100 psi) |
| ฮิสเทรีซิสสูงสุด | 0.3 % |
|---|---|
| ช่วงจังหวะ | 8-260 มม |
| หมายเลขรุ่น | SRD991 |
| แรงดันขาเข้า | 1.4-6 บาร์ |
| ความเป็นเส้นตรง | < 0.4 % ของระยะเวลาเดินทาง |
| ช่วงสัญญาณ | 4-20MA |
|---|---|
| ความดันอากาศ | 1.4-10 บาร์ (20-145 psig) |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40 ... 85 ° C (-40 ... 185 ° F) |
| ชั้นเรียนป้องกัน | IP 66/Type 4x |
| ที่อยู่อาศัยและปก | อลูมิเนียม (โลหะผสมหมายเลข 230) เคลือบผง |
| ฮิสเทรีซิสสูงสุด | 0.3 % |
|---|---|
| ช่วงจังหวะ | 8-260 มม |
| หมายเลขรุ่น | SRD991 |
| แรงดันขาเข้า | 1.4-6 บาร์ |
| ความเป็นเส้นตรง | < 0.4 % ของระยะเวลาเดินทาง |
| แอร์ | 0.082 ถึง 0.637 nm3/h @ 4.1 บาร์ |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -52 ° C ถึง 85 ° C (-61.6 ° F ถึง 185 ° F) |
| วัสดุ | อลูมิเนียมฟรีทองแดงสแตนเลส |
| การทำซ้ำ | ≤0.25% |
| ฝาครอบอากาศ | 30.6 ลูกบาศก์เมตร/ชม. ที่ 4.1 บาร์ (18 SCFM ที่ 60 psi) |
| ประเภทการแสดง | การแสดงเดี่ยว (คำต่อท้าย 03) / การแสดงสองครั้ง (คำต่อท้าย 06) |
|---|---|
| ประเภทข้อเสนอแนะ | มาตรฐาน (HX) / งานละเอียด ขั้นสูง (HE) |
| สัญญาณอินพุต | 4-20mA + โปรโตคอลการสื่อสาร HART |
| แรงดัน | 1.4-8 บาร์ (0.14-0.8 MPa) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง +80°C (เวอร์ชันมาตรฐาน) |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุภัณฑ์กล่อง/กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 6-8 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 800 ชุดต่อปี |
| สถานที่กำเนิด | สหรัฐอเมริกา |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุภัณฑ์กล่อง/กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 6-8 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 800 ชุดต่อปี |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| การจำแนกพื้นที่ | หลักฐานการระเบิด, ปลอดภัยภายใน, ไม่ incendive, ฝุ่นรับรอง CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, เปโซ, KGS, INM |
|---|---|
| การรับรอง | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, เปโซ, KGS, INMETRO, NEPSI, RCM |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | อนาล็อก 4-20mA |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | แบบใช้สาย |
| การวินิจฉัย | ไม่ |