| ขนาดตัดแต่ง | 3” ถึง 24” (80 ถึง 600 มม.) |
|---|---|
| ขนาดท่อ | 3” ถึง 48” (80 ถึง 1200 มม.) |
| การจัดอันดับและการเชื่อมต่อ | หน้าแปลน: ANSI 150 - 2500 Uni -Din 10 - 400; รอย: BW |
| วัสดุร่างกาย | เหล็กกล้าคาร์บอน; โครเมี่ยม |
| แอคชูเอเตอร์ | โมเดล 87/88 ไดอะแฟรมหลายสปริง; โมเดล 37/38 ไดอะแฟรมสปริง; กระบอกสูบ |
| พิมพ์ | วาล์ว Butterfly triple offset |
|---|---|
| ขนาด | 3" ~ 120" |
| ระดับความดัน | ANSI คลาส 150 ~ 2500 |
| วัสดุตัวเครื่อง | เหล็กกล้าคาร์บอน สแตนเลส เหล็กดูเพล็กซ์ |
| โครงสร้างแหวนซีล | กราไฟท์โลหะ, โลหะ PTFE, แหวนโลหะ |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20mA อานาล็อก |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | 3582i |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแอคชูเอเตอร์แล้ว |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสายไฟ |
| ใบรับรองความปลอดภัย | เงิน |
| การจำแนกประเภทพื้นที่ | ป้องกันการระเบิด, ปลอดภัยจากภายใน, ไม่ก่อความไม่สงบ, ฝุ่น |
|---|---|
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ |
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| หมายเลขรุ่น | 3582i |
| สัญญาณเข้า | ไฟฟ้า |
| ความแม่นยำ | 0.025% เต็มสเกล |
|---|---|
| ความเสถียรของเอาต์พุต | ±0.01% ของการอ่านเอาต์พุตต่อชั่วโมง |
| อินเทอร์เฟซการสื่อสาร | ฮาร์ท, FoxCom, RS-232, RS-485 |
| แสดง | จอ LCD 2 บรรทัด X 16 ตัวอักษร |
| น้ำหนัก | Approx. ประมาณ 300g 300 กรัม |
| ช่วงแรงบิด | 10 นิวตันเมตร ถึง 32,000 นิวตันเมตร |
|---|---|
| การป้องกันซีล | IP68 |
| ความเร็วเอาต์พุต | 4 ถึง 180 รอบต่อนาที |
| อุณหภูมิโดยรอบ | - 30 °C ถึง +70 °C |
| เวอร์ชันสำหรับการทำงานที่ยาวนานขึ้น | S2 - ปฏิบัติหน้าที่ 30 นาที |
| ขีด จำกัด อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -58° F ถึง 185° F (-50° C ถึง 85° C) |
|---|---|
| ผลกระทบแรงดันอุปทาน | 0.05% ต่อหน่วย Psi |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, โอบีเอ็ม |
| การทำซ้ำ | ± 0.3% เต็มช่วง |
| ผลกระทบของอุณหภูมิ | < 0.005% /° F Typical; < 0.005% /° F โดยทั่วไป; -40° F To 180° F (< 0.01% |
| วัสดุร่างกาย | เหล็กคาร์บอน |
|---|---|
| ช่วงการทำงาน | -10 ถึง +114 % |
| จัดอันดับการเดินทาง | 7.5/15/30 |
| หมายเลขรุ่น | TS800 |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100° |
| ขีด จำกัด อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -58° F ถึง 185° F (-50° C ถึง 85° C) |
|---|---|
| ผลกระทบแรงดันอุปทาน | 0.05% ต่อหน่วย Psi |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ความซ้ํา | ± 0.3% เต็มช่วง |
| ผลกระทบของอุณหภูมิ | < 0.005% /° F Typical; < 0.005% /° F โดยทั่วไป; -40° F To 180° F (< 0.01% |
| อุณหภูมิการทำงานมาตรฐาน | -20°C ถึง 70°C ช่วงที่กำหนดเองตามคำขอ |
|---|---|
| แรงดันใช้งาน | 3-7 บาร์ แรงดันการออกแบบสูงสุด 10 บาร์ |
| ตัวเลือกวัสดุที่อยู่อาศัย 1 | อะลูมิเนียม RAL 7001 ทาสี |
| ตัวเลือกวัสดุที่อยู่อาศัย 2 | สแตนเลส 316 |
| การเชื่อมต่อสัญญาณนำร่อง | เอ็นดี 1/4" |