| แรงดันที่กำหนด | PN1.6~42MPa แอนซี่ 150~2500LB |
|---|---|
| ลักษณะโดยธรรมชาติ | สายตรง |
| ระยะอุณหภูมิ | −196 ถึง 400°C |
| การใช้งาน | การบรรจุต่อมการปล่อยมลพิษต่ำ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางที่ระบุ | DN15~DN600 |
| ประเภทการติดตั้ง | การติดตั้งโดยตรงหรือระยะไกลบนวาล์วควบคุมแบบหมุนหรือเชิงเส้น |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART (ตัวแปลงสัญญาณระยะไกลที่สามารถระบุตำแหน่งทางหลวงได้) |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA DC |
| แรงดันอากาศ | 1.4 ถึง 7 บาร์ (20 ถึง 100 psi) |
| ปริมาณการใช้อากาศ | ประมาณ 0.4 กก./ชม. (ที่ 1.4 บาร์) |
| อุณหภูมิการทำงาน | อุณหภูมิมาตรฐานอุณหภูมิสูง |
|---|---|
| จัดหาสื่อ | ก๊าซที่ไม่กัดกร่อน |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล, ความดัน, อุณหภูมิ, ระดับ |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมการควบคุมปริมาณการเปิด/ปิด |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 psig |
| แรงดัน | 1.4 ถึง 6 บาร์ (20 ถึง 90 psi) |
|---|---|
| ดัดผม แรงดันไฟฟ้าปฏิบัติการ | 9 ถึง 32 V DC, จ่ายไฟผ่านสายบัส |
| ฮิสเทรีซีส | ≤ 0.3 % |
| ความไว | ≤ 0.1 % |
| อุณหภูมิแวดล้อมที่อนุญาต | -40 ถึง +80 °C พร้อมเคเบิลแกลนด์โลหะ |
| สัญญาณอินพุต | มีไฟฟ้า |
|---|---|
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมคันเร่ง เปิด/ปิด |
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ ก๊าซธรรมชาติ ไนโตรเจน |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| ประเภท | วาล์วปีกผีเสื้อ |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | Keystone |
| รุ่น | F990 |
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ | 1 ชุด |
| ขนาด | DN15 ถึง DN300 |
| ประเภท | วาล์วปีกผีเสื้อ |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | Keystone |
| รุ่น | F990 |
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ | 1 ชุด |
| ขนาด | DN15 ถึง DN300 |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุภัณฑ์กล่อง/กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 6-8 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 800 ชุดต่อปี |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| การรับรอง | เอเท็กซ์, คัตเตอร์ |
|---|---|
| การวินิจฉัย (ฟิชเชอร์ 377) | เลขที่ |
| สัญญาณอินพุต | นิวเมติก |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 150 PSIG |
| ประเภทการติดตั้ง | แอคทูเอเตอร์เมานต์ |
| พิมพ์ | บอลวาล์วควบคุมชนิด V |
|---|---|
| วัสดุตัวเครื่อง | เหล็กกล้าคาร์บอนสแตนเลสเหล็กอัลลอย |
| วัสดุตัดแต่ง | สแตนเลสสตีลเหล็กโลหะผสมเหล็กเพล็กซ์ |
| ตัวต่อตัว | ISA S75.04 (ANSI คลาส 150~600) |
| ประเภทหน้าซีล | WF, WJ, RF, RTJ, FF |