| สัญญาณอินพุต | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| แอร์ซัพพลาย | 1.4 ถึง 10.3 บาร์ (20 ถึง 150 psig) |
| ระดับการป้องกัน | IP66 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง 80°C (-40°F ถึง 176°F) |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ต 6/7 |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องลูกฟูก + ลังไม้ + การป้องกัน |
| เวลาการส่งมอบ | 60-75 วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 1,000 หน่วยต่อปี |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องลูกฟูก + ลังไม้ + การป้องกัน |
| เวลาการส่งมอบ | 60-75 วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 1,000 หน่วยต่อปี |
| Max Pressure | 100PSI |
|---|---|
| External parts | Stainless Steel 1.4571 And 1.4301 |
| Ex | Ex Ia IIC T4 |
| Weight | 2kg |
| Model Number | 3800sa |
| ท่าเรือ | พอร์ตหลักในประเทศจีน |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | Packing type: cardboard box Dimension: Weight: Approx. ประเภทบรรจุ: กล่องกระดาษแข็ง ขนาด: |
| สามารถในการผลิต | 100 ชุด / ชุดต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| ชื่อแบรนด์ | Fisher |
| หมายเลขรุ่น | เอสวีไอ II |
|---|---|
| วัสดุ | ตัวเรือนอลูมิเนียมไร้ทองแดง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
| ฮิสเทรีซิส + เดดแบนด์ | +/- 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| เชิงเส้น | +/- 1 เปอร์เซ็นต์เต็มสเกล |
| การกระทำ | การกระทําแบบเดียว / การเปิดลม / การกระทําแบบสองครั้ง |
|---|---|
| แอร์ซัพพลาย | 1.4 ถึง 6.0 บาร์ |
| การเบี่ยงเบน | ≤ 0.5 % |
| อุณหภูมิการทํางาน | −40 ถึง 85 °C |
| การเชื่อมต่อทางอากาศ | ¼" NPT ตัวเมีย |
| สัญญาณอินพุต | กระแสตรง 4~20mA |
|---|---|
| ข้อผิดพลาดพื้นฐาน | ≤± 1% |
| การจัดอันดับการป้องกัน | IP65 |
| อุณหภูมิ | -30°C~+70°C (มาตรฐาน) |
| ความดันแหล่งอากาศ | 0.2~0.8เมกะปาสคาล |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| แอร์ซัพพลาย | 1.4 ถึง 10.3 บาร์ (20 ถึง 150 psig) |
| ระดับการป้องกัน | IP66 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง 80°C (-40°F ถึง 176°F) |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ต 6/7 |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA DC |
|---|---|
| การทำซ้ำ | ≤ ±0.3% |
| การวางแนวการติดตั้ง | ตำแหน่งใดก็ได้ (ตั้งตรงประสิทธิภาพดีที่สุด) |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมหรือสแตนเลส |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40 °C ถึง +80 °C |