| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA DC |
|---|---|
| ความเป็นเส้นตรง | ≤ ± 0.75% ของช่วง |
| ปริมาณการใช้อากาศ | 0.24 ลบ.ม./ชม. ปกติ ที่ 1.4 บาร์ (โดยประมาณ) |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมหรือสแตนเลส |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40 °C ถึง +80 °C |
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
| การวินิจฉัย | มี |
| สัญญาณเข้า | ไฟฟ้า |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| Warranty | 1 years |
|---|---|
| Customized support | OEM, ODM, OBM |
| Model Number | 6524 184400 |
| Seal | NBR, EPDM, FKM |
| Body material | Brass |
| แหล่งจ่ายไฟ | เครื่องขับเคลื่อนวงจร 4- 20 mA |
|---|---|
| ไฮลิสเตเรซิส | < 0.5% |
| ความดันอุปทาน | 1 14 8 bar / 20-115 psi |
| คุณภาพอากาศ | Acc. บัญชี to ISO 8573-1 ตามมาตรฐาน ISO 8573-1 |
| ชั้นเรียนป้องกัน | IP66 เนมา 4x |
| แหล่งจ่ายไฟ | ลูปขับเคลื่อนจากสัญญาณควบคุม 4-20mA |
|---|---|
| โหลดแรงดันไฟฟ้า | 11.0 VDC ที่ 20 mA DC / 10.0 VDC ที่ 4 mA DC |
| การแสดงประเภท | เดี่ยวหรือสองเท่า |
| จัดหาสื่อ | อากาศหรือไนโตรเจน |
| การสื่อสารแบบดิจิทัล | ฮาร์ท 7 |
| ช่วงกระแสอินพุต | กระแสตรง 4~20mA |
|---|---|
| ขนาดการเชื่อมต่อแหล่งกำเนิดอากาศ | นภ1/4, นภ1/4 |
| คะแนนการป้องกันทางเข้า | IP66 |
| ระยะความดันเข้า | 0.14 ~ 0.7MPA |
| ขนาดการเชื่อมต่อมาตรวัดความดัน | นภ1/8, นภ1/8 |
| โปรต็อกอลท่าเรือสื่อสาร | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION ฟิลด์บัส |
|---|---|
| ประเภทการเชื่อมต่อแบบปนูเมติก | 0.25 นิ้ว 18 NPT G 1/4 |
| แรงดันขาเข้า | 1.4...6บาร์ |
| ช่วงจังหวะ | 8...260 มม |
| ฮิสเทรีซิสสูงสุด | 0.3 % |
| สัญญาณเข้า | กระแสตรง 4~20mA |
|---|---|
| ความต้านทาน | 500Ω (กระแสตรง 20mA) |
| ความดันอุปทาน | 0.14~0.7 เมกะปาสคาล |
| จังหวะ | ประเภทเชิงเส้น:10~150 มม. ประเภทโรตารี:0~90º |
| การเชื่อมต่อทางอากาศ | นภ1/4, นภ1/4 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| การเชื่อมต่อทางอากาศ | G หรือ NPT |
| สัญญาณเข้า | กระแสตรง 4-20 มิลลิแอมป์ |
| เชิงเส้น | <0.4% |