| แหล่งจ่ายไฟ | ลูปขับเคลื่อนจากสัญญาณควบคุม 4-20mA |
|---|---|
| โหลดแรงดันไฟฟ้า | 11.0 VDC ที่ 20 mA DC / 10.0 VDC ที่ 4 mA DC |
| การแสดงประเภท | เดี่ยวหรือสองเท่า |
| จัดหาสื่อ | อากาศหรือไนโตรเจน |
| การสื่อสารแบบดิจิทัล | ฮาร์ท 7 |
| แรงดัน | 1.4 ถึง 6 บาร์ (20 ถึง 90 psi) |
|---|---|
| ดัดผม แรงดันไฟฟ้าปฏิบัติการ | 9 ถึง 32 V DC, จ่ายไฟผ่านสายบัส |
| ฮิสเทรีซีส | ≤ 0.3 % |
| ความไว | ≤ 0.1 % |
| อุณหภูมิแวดล้อมที่อนุญาต | -40 ถึง +80 °C พร้อมเคเบิลแกลนด์โลหะ |
| ช่วงสัญญาณอินพุต | 4-20 mA (แอมพลิจูดต่ำสุดของช่วงแยก 8 mA) |
|---|---|
| แอร์ซัพพลาย | 20 ถึง 100 psig (ควบคุม 5 ถึง 10 psi เหนือช่วงสปริงของแอคชูเอเตอร์) |
| แอคทูเอเตอร์จังหวะ | 20 มม. ถึง 150 มม. หรือ 55 ° ถึง 90 ° |
| การกระทำ | การกระทําแบบเดียว / การเปิดลม / การกระทําแบบสองครั้ง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -4 °F ถึง +158 °F |
| ลักษณะการไหล | ปรับเปลี่ยนเปอร์เซ็นต์เท่ากันเชิงเส้น |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | อุณหภูมิต่ำ (-40F), อุณหภูมิสูง (250F) |
| ประเภทการเชื่อมต่อกระบวนการ | หน้าแปลน |
| บริการที่สำคัญ | Cavitation การลดเสียงรบกวน |
| ปิดคลาส | คลาส 4 (FCI 70-2), คลาส VI (FCI 70-2) |
| ชื่อสินค้า | samson Positioner Valve Type 3731-3 3730-2 3730-3 3730-4 3730-5 และ Positioner ดิจิตอลสำหรับวาล์ว |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แซมซั่น |
| แบบอย่าง | 3730 |
| วัสดุ | อลูมิเนียม/สแตนเลส |
| รูปแบบวาล์ว | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| อินพุตสัญญาณ | 4 ~ 20 Ma (Hart) |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิแวดล้อม | -40 ถึง +85 °C |
| แรงดันลม | 1.4 ~ 8 บาร์ (20 ~ 115 psi) |
| การป้องกัน | IP66 |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ + ลังไม้ + บรรจุภัณฑ์ป้องกัน |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -52 ถึง 85 ° C (-62 ถึง 185 ° F) |
|---|---|
| การออกสัญญาณปัจจุบัน | 4 - 20 Ma |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | สองสาย, 4 - 20 mA, 10.0 ถึง 30.0 VDC |
| ช่วงจ่ายไฟ | 12.5 ถึง 40 VDC (โดยทั่วไปคือ 24 VDC) |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | โปรโตคอลฮาร์ต |
| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DVC2000 |
| สัญญาณเข้า | ไฟฟ้า |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล ความดัน อุณหภูมิ ระดับ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |