| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DVC2000 |
| สัญญาณเข้า | ไฟฟ้า |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล ความดัน อุณหภูมิ ระดับ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปกติ |
| วัสดุตัวเครื่อง | สีเหลือง |
| ขนาดพอร์ต | 1/2"; 3/8"; 1 " |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| การเชื่อมต่อทางอากาศ | G หรือ NPT |
| สัญญาณเข้า | กระแสตรง 4-20 มิลลิแอมป์ |
| เชิงเส้น | <0.4% |
| แหล่งจ่ายไฟ | เครื่องขับเคลื่อนวงจร 4- 20 mA |
|---|---|
| ไฮลิสเตเรซิส | < 0.5% |
| ความดันอุปทาน | 1 14 8 bar / 20-115 psi |
| คุณภาพอากาศ | Acc. บัญชี to ISO 8573-1 ตามมาตรฐาน ISO 8573-1 |
| ชั้นเรียนป้องกัน | IP66 เนมา 4x |
| การป้องกันทางเข้า | IP66 |
|---|---|
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| การใช้อากาศ | 0.3 SCFM (มาตรฐาน); 0.075 SCFM (เลือดออกต่ำ) @ 60 psi |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | อะนาล็อก, ฮาร์ต, มูลนิธิ Fieldbus, I/O ที่ไม่ต่อเนื่อง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -55 ° C ถึง +85 ° C (-67 ° F ถึง +185 ° F) |
| ขีด จำกัด อุณหภูมิในการทำงาน | -58 ° F ถึง 185 ° F (-50 ° C ถึง 85 ° C) |
|---|---|
| ส่งผลต่อแรงดัน | 0.05% ต่อ psi |
| ความต้านทานของฉนวน | มากกว่า 10 กรัมโอห์มที่ 50% RH |
| ระเบิดชั่วคราวอย่างรวดเร็ว | ไม่มีผลที่ 2 kV |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 10 ถึง 90% ที่ไม่ได้รับการชดเชย |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| การเชื่อมต่อทางอากาศ | G หรือ NPT |
| สัญญาณเข้า | กระแสตรง 4-20 มิลลิแอมป์ |
| เชิงเส้น | <0.4% |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ต 4-20 มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| สัญญาณออก | แรงดันลมสูงถึง 145 psig (10 บาร์) |
| คะแนนการป้องกัน | IP66/IP67 (กันฝุ่นและกันน้ำ) |
| พลังงานไฟฟ้า | 24V DC (ขั้นต่ำ 9.5V สำหรับการควบคุมแบบอะนาล็อก 10V สำหรับ HART) |
| ความถูกต้อง | ± 0.50% ของช่วงเอาท์พุท (เชิงเส้นอิสระ) |