| Position Control | Throttling Control, On/Off |
|---|---|
| Max Outlet Pressure | 145 Psig |
| Condition | New And Origin |
| Certifications | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, Peso, KGS, INMETRO, NEPSI, TIIS, Natural Gas Certified |
| Warranty | one year |
| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งอินทิกรัล |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 psig |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
|---|---|
| การป้องกันทางเข้า | IP66 / TYPE 4X |
| อุณหภูมิการทำงาน | -55 ° C ถึง +85 ° C (-67 ° F ถึง +185 ° F) |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | อะนาล็อก, ฮาร์ต, มูลนิธิ Fieldbus, I/O ที่ไม่ต่อเนื่อง |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษแข็ง + การป้องกัน |
| น้ำหนัก | 3.5 กก |
|---|---|
| การจ่ายแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด) | 30 โวลท์ดีซี |
| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำที่ต้องการ | 3.6 มิลลิแอมป์ |
| การทำซ้ำ | <0.25% |
| ช่วงสัญญาณอินพุต | 4 - 20 mA HART |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุภัณฑ์กล่อง/กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 6-8 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 800 ชุดต่อปี |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| โมดูลเอาต์พุต | P/P (3-15 psi) หรือ I/P (4-20 mA; เป็นทางเลือก 10-50 mA) |
|---|---|
| อุปทานความทนทานต่อแรงดัน | สูงถึง 150 psi โดยไม่มีตัวควบคุมภายนอก |
| การจัดการช็อตและการสั่นสะเทือน | รองรับความถี่การสั่นสะเทือนสูงสุด 2 กรัมและ 500 Hz |
| ช่วงการแยกสัญญาณ | ช่วงแยก 2-, 3- หรือ 4 ทิศทาง |
| การใช้อากาศ | ~ 0.25 SCFM (สถานะคงที่) / สูงถึง 0.31 SCFM (โมดูล I / P) |
| โมดูลเอาต์พุต | P/P (3-15 psi) หรือ I/P (4-20 mA; เป็นทางเลือก 10-50 mA) |
|---|---|
| อุปทานความทนทานต่อแรงดัน | สูงถึง 150 psi โดยไม่มีตัวควบคุมภายนอก |
| การจัดการช็อตและการสั่นสะเทือน | รองรับความถี่การสั่นสะเทือนสูงสุด 2 กรัมและ 500 Hz |
| ช่วงการแยกสัญญาณ | ช่วงแยก 2-, 3- หรือ 4 ทิศทาง |
| การใช้อากาศ | ~ 0.25 SCFM (สถานะคงที่) / สูงถึง 0.31 SCFM (โมดูล I / P) |
| ช่วงสัญญาณ | 4-20MA |
|---|---|
| ความดันอากาศ | 1.4-10 บาร์ (20-145 psig) |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40 ... 85 ° C (-40 ... 185 ° F) |
| ชั้นเรียนป้องกัน | IP 66/Type 4x |
| ที่อยู่อาศัยและปก | อลูมิเนียม (โลหะผสมหมายเลข 230) เคลือบผง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
|---|---|
| แรงดันจ่าย (การออกฤทธิ์เดี่ยว) | 20 ถึง 100 psi สูงสุด (1.4 ถึง 6.9 บาร์) |
| ส่งทางอากาศ | 280 SLPM ที่ 30psi |
| เหมาะกับการใช้งานมากมาย | โรตารีหรือเชิงเส้น ระยะไกลหรือท้องถิ่น |
| แรงดันจ่าย (การออกฤทธิ์สองครั้ง) | 20 ถึง 150 psi สูงสุด (1.4 ถึง 10.3 บาร์) |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
|---|---|
| การก่อสร้าง/วัสดุ | ตัวเรือนอลูมิเนียมไร้ทองแดง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
| การกระทำของนิวแมติกส์ | การแสดงเดี่ยวหรือสองครั้ง ไม่ปลอดภัย/โรตารีและเชิงเส้น |
| แรงดันจ่าย (การออกฤทธิ์เดี่ยว) | 20 ถึง 100 psi สูงสุด (1.4 ถึง 6.9 บาร์) |