| ประเภทการเคลื่อนไหว | ลิเนียร์/โรตารี |
|---|---|
| ประเภทการแสดง | เดี่ยว / สอง |
| แรงดัน | 0.14 ถึง 0.7 MPa (1.4 ถึง 7 บาร์) |
| ท่อร้อยสายเข้า | G 1/2 หรือ 1/2 NPT หรือ M20x1.5P |
| การเชื่อมต่ออากาศ | Rc 1/4 หรือ 1/4 NPT หรือ G 1/4 |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ตอะนาล็อก 4-20MA |
|---|---|
| แรงดันทางออกสูงสุด | 101 psig |
| จัดหาสื่อ | อากาศก๊าซที่ไม่กัดกร่อน |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษแข็ง/ลังไม้ |
| การรับรอง | การอนุมัติ ATEX, FM, IEC และ CSA ปลอดภัยจากภายในและไม่ก่อให้เกิดอันตราย (พลังงานจำกัด) |
|---|---|
| การทำงานของพวงมาลัย | คู่มือ |
| ความเร็วเอาต์พุต | 4 ถึง 180 รอบต่อนาที |
| เวอร์ชันสำหรับการทำงานที่ยาวนานขึ้น | S2 - ปฏิบัติหน้าที่ 30 นาที |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
|---|---|
| การสื่อสาร | ชาวบ้าน |
| ระดับการป้องกัน | IP66 / NEMA 4X ตู้ |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| กำลังจ่ายไฟ | ขับเคลื่อนแบบลูป, 4-20 mA |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมทองแดงโครมต่ำ (ASTM A360) |
|---|---|
| ระดับการป้องกัน | IP66 / NEMA 4x |
| น้ำหนัก | 2 กก. (4.5 ปอนด์) |
| กำลังไฟฟ้าเข้า/สัญญาณ | 3.2-24 มิลลิแอมป์; การปฏิบัติตามข้อกำหนด: 9 VDC ที่ 20 mA, 11 VDC ที่ 4 mA |
| เอาต์พุตเสริม | โซลิดสเตตสวิตช์สองตัว (1A/30 VDC); ตำแหน่ง 4-20 mA ส่งสัญญาณซ้ำ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DVC2000 |
| สัญญาณเข้า | ไฟฟ้า |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล ความดัน อุณหภูมิ ระดับ |
| พิมพ์ | ประเภทปลั๊กไม่สมดุล |
|---|---|
| ขนาดร่างกาย | 1/2"--8" (15A~200A DN15~DN200) |
| แบบฟอร์มปลั๊ก | P-port ที่นั่งเดี่ยว, Q-port ที่นั่งเดี่ยว, Linear, เปิด-ปิด |
| การจัดอันดับร่างกาย | มาตรฐาน JIS 10K,20K,30K,40K; ANSI คลาส 150,300,600; PN 16,40,63,100 |
| วัสดุตัวถังและฝากระโปรง | SCPH21/WC6, SCPH32/WC9 ฯลฯ โลหะผสมเหล็ก |
| การสื่อสาร | มูลนิธิฟิลด์บัส (ITK 5.1) |
|---|---|
| สัญญาณอินพุต | ขับเคลื่อนด้วยบัส 9-32 V DC |
| ประเภทแอคชูเอเตอร์ | การแสดงเดี่ยว / การแสดงสองครั้ง เชิงเส้น / หมุน |
| ช่วงจังหวะ | 3-130 มม. (เชิงเส้น) / 30-100° (แบบหมุน) |
| แอร์ซัพพลาย | 30-150 psig (2-10 บาร์) |
| หมายเลขรุ่น | TZIDC-200 |
|---|---|
| ขีด จำกัด อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -58°F ถึง 200°F (-50°C ถึง 93°C) |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 10 ถึง 90% ไม่มีการควบแน่น |
| ระเบิดชั่วคราวอย่างรวดเร็ว | ไม่มีผลกระทบที่ 2 kV |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, โอบีเอ็ม |
| Process Control | Flow, Pressure, Temperature, Level |
|---|---|
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| แหล่งพลังงาน | ท้องถิ่น |
| Area Classification | Explosion Proof, Intrinsically Safe, FISCO, Type N, Flame Proof, Non-incendive For FM |
| Communication Protocol | 4-20 MA HART |