| แอปพลิเคชัน | ทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| ความดัน | ความดันปานกลาง |
| พลัง | นิวเมติก |
| ชื่อสินค้า | Fisher DVC6200 SIS Valve Positioner |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
| สัญญาณเข้า | ไฟฟ้า, นิวเมติก |
| การควบคุมตำแหน่ง | เปิด/ปิดปรับการควบคุมการตรวจสอบการทดสอบจังหวะบางส่วน |
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศก๊าซธรรมชาติ |
| สัญญาณออก | 4-20มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| ตำแหน่งการติดตั้ง | ตั้งตรง ระบายน้ำคอนเดนเสทลงด้านล่าง |
| การจำแนกประเภทพื้นที่ | การจำแนกประเภทพื้นที่ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 4 ถึง 20mA, วนลูปขับเคลื่อน |
| แหล่งพลังงาน | ท้องถิ่น |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสายไฟ |
|---|---|
| สัญญาณเข้า | ไฟฟ้า |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมคันเร่ง เปิด/ปิด |
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล ความดัน อุณหภูมิ ระดับ |
| ชื่อสินค้า | Neles ND7000 ND9000 ซีรีย์เครื่องตั้งตําแหน่งวาล์วดิจิตอล |
|---|---|
| ระยะอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
| ประเภทการป้องกัน | IP66 |
| การสื่อสาร | ฮาร์ท, มูลนิธิ Fieldbus, Profibus PA |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วควบคุม |
| ประเภท | แอคทูเอเตอร์ไดอะแฟรมนิวเมติก |
|---|---|
| แรงกดดันในการดำเนินงาน | 3.0 - 4.2 บาร์ /44 - 60 psi |
| แทง | 1890 - 22800 N / 424 - 5125 lb.f |
| ชุด | VD - การแสดงเดี่ยวเชิงเส้น |
| ช่วงอุณหภูมิ | -55 ...+85 ° C / -67 ...+185 ° F |
| สไตล์การตัดแต่ง | ปลั๊กกรงเจาะรู |
|---|---|
| ขนาดที่กำหนด | DN15 ถึง DN400 (1/2" ถึง 16") |
| ขนาดแรงดันสูง | DN25 ถึง DN200 (1" ถึง 8") |
| ลักษณะการไหล | เปอร์เซ็นต์เชิงเส้นหรือเท่ากัน |
| ประเภทแอคชูเอเตอร์ | แอคทูเอเตอร์ไดอะแฟรมนิวเมติก |
| ประเภท | PD DVC6200 |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART 4-20 mA |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | อินเทอร์เน็ตแบบใช้สาย |
| การวินิจฉัย | มี |
| สัญญาณอินพุต | ไฟฟ้า |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Rosement 248 644 3144 เครื่องส่งสัญญาณอุณหภูมิพร้อมสต็อกจำนวนมาก |
|---|---|
| แบบอย่าง | 248 644 3144 |
| คะแนนความดัน | ชั้น 125 ถึงชั้น 300 |
| ยี่ห้อ | ดอกกุหลาบ |
| จัดหา | PNEUMATIC |
| แอปพลิเคชัน | ทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ | กำลังหล่อ |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปานกลาง |
| ความดัน | ความดันปานกลาง |
| พลัง | นิวเมติก |