| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ท 7 |
|---|---|
| แรงดันเอาต์พุตสูงสุด | 145 psig |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA DC, 24 VDC |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมการควบคุมปริมาณการเปิด/ปิด |
| การจัดหาสื่อ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติ |
| ประเภทร่างกาย | โกลบวาล์วแบบนั่งคู่พร้อมไกด์ด้านบนและด้านล่าง |
|---|---|
| ขนาดร่างกาย | 1-1/4" (25A) - 14" (350A) สำหรับ 520C; 3/4" (20A) - 8" (200A) สำหรับ 530C |
| การจัดอันดับร่างกาย | ANSI คลาส 150-600, JIS 10K-40K |
| อุณหภูมิของเหลว | -196°ซ ถึง +538°ซ |
| การเชื่อมต่อ | หน้าแปลน (RF RTJ), การเชื่อมแบบชน, การเชื่อมแบบซ็อกเก็ต |
| ขนาดเจาะเต็ม | 1 1/2" (40A) ~ 12" (300A) |
|---|---|
| ขนาดรูที่ลดลง | 6" *4" ~ 12" *10" |
| การจัดอันดับร่างกาย | ANSI คลาส 150~300, JIS 10K~20K |
| อุณหภูมิของเหลว | -20 ~ +200°ซ |
| วัสดุตัวเครื่อง | SCPH2/WCB, SCS14A/CF8M |
| แพลตฟอร์มการสื่อสาร | ชาวบ้าน |
|---|---|
| พิมพ์ | Digital Valve Positioner |
| แรงดัน | 20 - 100 psi (1.4 - 7 บาร์) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วัสดุเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 psig |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมการควบคุมปริมาณการเปิด/ปิด |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล, ความดัน, อุณหภูมิ, ระดับ |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุภัณฑ์กล่อง/กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 6-8 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 800 ชุดต่อปี |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| การรับรอง | การอนุมัติ ATEX, FM, IEC และ CSA ปลอดภัยจากภายในและไม่ก่อให้เกิดอันตราย (พลังงานจำกัด) |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | SVI1000 |
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แพลตฟอร์มการสื่อสาร | ฮาร์ท |
| การเชื่อมต่อไฟฟ้า | ข้อต่อท่อ NPT 1/2-14 |
|---|---|
| ห่วงควบคุม | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
| ความไว | ≤ 0.25% |
| สินค้า | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| การสื่อสาร | ฮาร์ท® |
| สัญญาณควบคุม | 4-20มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| บริการที่สำคัญ | บริการสกปรก กัดกร่อน |
| ระดับความดัน | ANSI CL150, ANSI CL300, ANSI CL600, ANSI CL1500 |
| ช่วงแรงดันการจ่ายแก๊ส | 140 ถึง 700 ปาสคาล |
| การรับรอง | PED, CUTR, ATEX, CRN |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล ความดัน อุณหภูมิ ระดับ |
|---|---|
| ชิ้นส่วนที่เหลืออยู่ | เหล็กกล้าไร้สนิมซีรีส์ 300, Nitronic 60 |
| การสื่อสารสัญญาณ | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |
| ระยะอุณหภูมิ | 0-200 องศาฟาเรนไฮต์ |
| เวอร์ชั่น | ANSI |