| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ตอะนาล็อก 4-20MA |
|---|---|
| สัญญาณอินพุต | มีไฟฟ้า |
| อุณหภูมิการทำงาน | อุณหภูมิมาตรฐานอุณหภูมิสูง |
| จัดหาสื่อ | อากาศก๊าซที่ไม่กัดกร่อน |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 101 psig |
| ความดันอุปทาน | 20 - 100 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว (1.4 – 7 บาร์) |
|---|---|
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
| สภาพ | ใหม่และเป็นแหล่งกำเนิด |
| ขีด จำกัด ความชื้น | RH 100% ไม่มีการควบแน่น |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, โอบีเอ็ม |
| แอปพลิเคชัน | แอคชูเอเตอร์นิวแมติกทั้งหมด |
| อัตราส่วนที่ จำกัด | ปรับ |
| สัญญาณ-การสื่อสาร | HART 7 มากกว่า 4-20mA |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตัวกำหนดตำแหน่งอัจฉริยะ IMI STI พร้อมตัวควบคุมวาล์วนิวแมติกแบบดิจิทัลความแม่นยำสูงความจุสูง |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ไอเอ็มไอ |
| แบบอย่าง | โรคติดต่อทางเพศสัมพันธ์ |
| วัสดุ | โลหะผสม / เหล็ก |
| แบบวาล์ว | เครื่องควบคุมความดัน |
| Product Name | Original flowserve positioner UAS Logix 3200 MD pneumatic digital valve positioner with lot of stock |
|---|---|
| Model | SA/CL |
| Temperature of Media | High Temperature |
| Pressure | High Pressure |
| Operating Temperature | -20 to 55°C (-4 to 122°F) |
| ฮิสเทรีซีส | ≤0.3% |
|---|---|
| ระดับการป้องกัน | IP66 |
| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำ | 3.6 MA สำหรับจอแสดงผล 3.8 MA สำหรับการทำงาน |
| ขั้นต่ําการทําลายแบบสแตติก | 100 มิลลิแอมป์ |
| ช่วงสัญญาณ | 4 ถึง 20 Ma |
| ชื่อสินค้า | ส่วนลม ROTORK YTC SPTM-V6 SPTM-65V เครื่องส่งตําแหน่งสมาร์ทสําหรับวาล์ว |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ROTORK YTC |
| แบบอย่าง | SPTM-V6 SPTM-65V |
| การจำแนกพื้นที่อันตราย | อดีต h IIC Tx Gb |
| ความแม่นยำ | 0.15 |
| ชื่อสินค้า | ส่วนลม ROTORK YTC SPTM-V6 SPTM-65V เครื่องส่งตําแหน่งสมาร์ทสําหรับวาล์ว |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ROTORK YTC |
| แบบอย่าง | SPTM-V6 SPTM-65V |
| การจำแนกพื้นที่อันตราย | อดีต h IIC Tx Gb |
| ความแม่นยำ | 0.15 |
| สัญญาณเข้า | ไฟฟ้า |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ต 4-20 มิลลิแอมป์ |
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน อุณหภูมิสูง |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมคันเร่ง เปิด/ปิด |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| สัญญาณเข้า | ไฟฟ้า |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ต 4-20 มิลลิแอมป์ |
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน อุณหภูมิสูง |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมคันเร่ง เปิด/ปิด |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |