| อินเทอร์เฟซการสื่อสาร | ฮาร์ท, มูลนิธิ Fieldbus, Profibus PA |
|---|---|
| น้ำหนัก | 3.5กก |
| แหล่งจ่ายไฟ | 4V DC, 120V AC หรือ 240V AC |
| ระดับการป้องกัน | IP66 |
| หน้าจอแสดงผล | หน้าจอแสดงผล LCD ซึ่งสามารถแสดงตำแหน่งปัจจุบัน สถานะพลังงาน และข้อมูลอื่นๆ |
| แรงบิดเอาต์พุตสูงสุด | 600 นิวตันเมตร |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ | -20℃ ~ +70℃ |
| ระดับการป้องกัน | IP66 |
| อินเทอร์เฟซการสื่อสาร | ฮาร์ท, มูลนิธิ Fieldbus, Profibus PA |
| วิธีการติดตั้ง | การติดตั้งวงเล็บหรือหน้าแปลน |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
|---|---|
| การตรวจสอบ | ใช่ |
| สัญญาณเข้า | เครื่องไฟฟ้า |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล ความดัน อุณหภูมิ ระดับ |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| วัสดุ | SS304, SS316 หรือปรับแต่ง |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ | -20°C ถึง +60°C |
| ชื่อสินค้า | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์ว Flowserve |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ความถูกต้อง | ±1%,±1.6% |
| Packaging Details | Packing type: cardboard box/non-fumigation wooden box |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | FOXBORO |
| Model Number | FOXBORO SRD991 |
| เอกสาร | xiangjing valve&instrument ...t .pdf |
| ขนาดวาล์ว | DN 15 ถึง DN 50 |
|---|---|
| ขนาดพอร์ต | 1/2"; 3/8"; 1 " |
| วัสดุตัวเครื่อง | สแตนเลส |
| ความซ้ํา | ±0.1% |
| อุณหภูมิ | -196 ° C ถึง 600 ° C (-321 ° F ถึง 1112 ° F) |
| ประเภท | แอคทูเอเตอร์ไดอะแฟรมนิวเมติก |
|---|---|
| แรงกดดันในการดำเนินงาน | 3.0 - 4.2 บาร์ /44 - 60 psi |
| แทง | 1890 - 22800 N / 424 - 5125 lb.f |
| ชุด | VD - การแสดงเดี่ยวเชิงเส้น |
| ช่วงอุณหภูมิ | -55 ...+85 ° C / -67 ...+185 ° F |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | 3200MD |
| สัญญาณเอาต์พุต | กระแสตรง 4-20 มิลลิแอมป์ |
| แรงดันอากาศ | 140 ถึง 700kPa |
| การเชื่อมต่อไฟฟ้า | เธรดภายใน 1/2 NPT |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, โอบีเอ็ม |
| การใช้งาน | แอคชูเอเตอร์นิวแมติกทั้งหมด |
| อัตราส่วนที่ จำกัด | ปรับ |
| ความต้านทานการสั่นสะเทือน | ตามมาตรฐาน EN 837-1 |
| ประเภทวาล์ว | ไดอะแฟรมวาล์ว |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน อุณหภูมิสูง |
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศก๊าซธรรมชาติ |
| สัญญาณเข้า | นิวเมติกส์ |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 50 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว |