| ชื่อผลิตภัณฑ์ | วาล์วควบคุม แอคชูเอเตอร์นิวแมติกไฟฟ้าแบบสองทางของ Schischek ทำงานร่วมกับแดมเปอร์ |
|---|---|
| ยี่ห้อ | โรทอร์ค |
| แบบอย่าง | ชิเชค |
| วัสดุ | โลหะผสม / เหล็ก |
| แบบวาล์ว | ตัวกระตุ้น |
| ชื่อสินค้า | วาล์วควบคุม KOSO 220C Globe Valves พร้อม 6400RB, 6500RA,7300RB ตัวกระตุ้นชนิดนิวเมติกพร้อมตัวกำหนดตำ |
|---|---|
| ยี่ห้อ | กอ.รมน |
| รุ่น | 220C |
| การจำแนกพื้นที่อันตราย | อดีต h IIC Tx Gb |
| ความแม่นยำ | 0.15 น |
| ประเภทร่างกาย | บอลวาล์วแบบแบ่งส่วน (สำหรับ 210C/220C/230C) |
|---|---|
| ขนาดร่างกาย | 210C:1"(25A)-12"(300A);220C:1"(25A)-18"(450A);230C:6"(150A)-24"(600A) |
| อุณหภูมิของเหลว | 210C/220C:-45~+500°C;230C:-45~+650°C |
| การเชื่อมต่อ | 210C: ประเภทเวเฟอร์ 220C: หน้าแปลน (RF); 230C: หน้าแปลน (RF, RTJ) |
| วัสดุตัวเครื่อง | SCPH2/WCB, SCS13A/CF8, SCS14A/CF8M ฯลฯ |
| สัญญาณควบคุม | 4-20มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กดัดเป็นก้อนกลม อบชุบด้วยความร้อน |
| การเชื่อมต่อ | หน้าแปลน |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | ชนิดหน้าแปลน เกลียวภายใน รอยเชื่อม |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| ปิดคลาส | คลาส IV (FCI 70-2) |
|---|---|
| ขั้นต่ําการทําลายแบบสแตติก | 100 มิลลิแอมป์ |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| ประเภทวาล์ว | นิวเมติกส์ |
| การเบี่ยงเบน | ≤1% |
| ชื่อสินค้า | Vanessa ซีรีส์ 30,000 บนของประเภทให้ทิศทางการปิดประสิทธิภาพที่ได้รับความแน่นกับวาล์วล่าง |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แซมซั่น |
| แบบอย่าง | 3260/3 - ไฟฟ้า - DIN |
| วัสดุ | โลหะผสม/เหล็กกล้า |
| รูปแบบวาล์ว | โกลบวาล์ว |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง อุณหภูมิต่ำ อุณหภูมิปานกลาง อุณหภูมิปกติ |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การเบี่ยงเบน | ≤1% |
| ความไว | ≤0.1 % |
| แนวทางการกระทํา | กลับด้านได้ |
| สัญญาณอินพุต | กระแสคงที่ DC 4 ถึง 20 mA พร้อม 30 VDC |
|---|---|
| แรงดัน | 0.3 บาร์ (5 psi) เหนือข้อกำหนดของแอคชูเอเตอร์ |
| จัดหาสื่อ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติ |
| ความเป็นเส้นตรงอิสระ | ± 2 เปอร์เซ็นต์ของช่วงสัญญาณเอาท์พุต |
| ฮิสเทรีซีส | 0.6 เปอร์เซ็นต์ของช่วง |
| 24424180 | ติดตั้งแอคชูเอเตอร์แล้ว |
|---|---|
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การรับรอง | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, เงินเปโซ, KGS, INMETRO, NEPSI, RCM |
| การจำแนกประเภทพื้นที่ | การจำแนกประเภทพื้นที่ |
| ความแม่นยำของตำแหน่ง | โดยทั่วไป ±0.5% |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 24VDC หรือ 110-240VAC |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง +85°C |
| การติดตั้ง | ตัวเลือกการติดตั้งในแนวตั้งหรือแบบแขวน |
| เครื่องประดับ | การป้องกันการโอเวอร์โหลด, การใช้งานด้วยมือ, ฝาครอบป้องกัน, และแผ่นทรานซิชัน |