| แนวทางการกระทํา | กลับด้านได้ |
|---|---|
| ช่วงสัญญาณ | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
| ฮิสเทรีซิส | ≤0.3% |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM |
| สื่อ | ก๊าซไอน้ำน้ำ |
| ใบรับรองความปลอดภัย | เงิน |
|---|---|
| สัญญาณเข้า | ไฟฟ้า |
| การจำแนกประเภทพื้นที่ | ป้องกันการระเบิด, ปลอดภัยจากภายใน, ไม่ก่อความไม่สงบ, ฝุ่น |
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน อุณหภูมิสูง |
| สัญญาณเข้า | 3-15psi |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-60 ℃ |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | หน้าแปลน, เกลียว, ซ็อกเก็ต |
| วัสดุ | อลูมิเนียม เหล็ก สแตนเลส |
| พิมพ์ | นิวเมติก |
| ช่วงความชื้น | 0% ถึง 95% (ไม่ควบแน่น) |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซการสื่อสาร | ฮาร์ท, FoxCom, RS-232, RS-485 |
| ความเสถียรของเอาต์พุต | ±0.01% ของการอ่านเอาต์พุตต่อชั่วโมง |
| อุปกรณ์เสริม | โมดูลแรงดัน, เซ็นเซอร์อุณหภูมิ, สายสื่อสาร, ซอฟต์แวร์คอมพิวเตอร์ |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | Approx. ประมาณ 20 Hours Continuous Use At 20 MA Output ใช้งานต่อเนื่อง 20 ชั |
| การปรับเดดแบนด์ | Deadband ที่ปรับได้เพื่อรองรับการใช้งานที่แตกต่างกัน |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซการสื่อสารแบบดิจิทัล | ตัวเลือก RS485 Modbus RTU หรือ FOUNDATION Fieldbus Interface |
| ระดับการป้องกัน | IP66 |
| สัญญาณเอาต์พุต | 4-20mA DC, โปรโตคอล HART เป็นต้น |
| การแสดงผลในท้องถิ่น | หน้าจอ LCD 4 หลัก ซึ่งสามารถแสดงค่าอินพุตแบบอะนาล็อกปัจจุบัน ค่าเอาต์พุต ค่าที่ตั้งไว้ และข้อมูลสถาน |
| แหล่งจ่ายไฟ | แหล่งจ่ายไฟ 12-42V DC |
|---|---|
| การแสดงผลในท้องถิ่น | หน้าจอ LCD 4 หลัก ซึ่งสามารถแสดงค่าอินพุตแบบอะนาล็อกปัจจุบัน ค่าเอาต์พุต ค่าที่ตั้งไว้ และข้อมูลสถาน |
| ระดับการป้องกัน | IP66 |
| อินเทอร์เฟซการสื่อสารแบบดิจิทัล | ตัวเลือก RS485 Modbus RTU หรือ FOUNDATION Fieldbus Interface |
| การปรับเดดแบนด์ | Deadband ที่ปรับได้เพื่อรองรับการใช้งานที่แตกต่างกัน |
| เครื่องประดับ | การป้องกันการโอเวอร์โหลด, การใช้งานด้วยมือ, ฝาครอบป้องกัน, และแผ่นทรานซิชัน |
|---|---|
| ความแม่นยำของตำแหน่ง | โดยทั่วไป ±0.5% |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง +85°C |
| การติดตั้ง | ตัวเลือกการติดตั้งในแนวตั้งหรือแบบแขวน |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 24VDC หรือ 110-240VAC |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมคันเร่ง เปิด/ปิด |
|---|---|
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| สภาพ | ใหม่และเป็นแหล่งกำเนิด |
| การรับรอง | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, เปโซ, KGS, INMETRO, NEPSI, TIIS, ได้รับการรับรองก๊าซธรรมชาติ |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| แอร์ | 0.082 ถึง 0.637 nm3/h @ 4.1 บาร์ |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -52 ° C ถึง 85 ° C (-61.6 ° F ถึง 185 ° F) |
| วัสดุ | อลูมิเนียมฟรีทองแดงสแตนเลส |
| การทำซ้ำ | ≤0.25% |
| ฝาครอบอากาศ | 30.6 ลูกบาศก์เมตร/ชม. ที่ 4.1 บาร์ (18 SCFM ที่ 60 psi) |
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน อุณหภูมิสูง |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแอคชูเอเตอร์แล้ว |
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล ความดัน อุณหภูมิ ระดับ |