| แรงดันไฟฟ้าสูงสุด | 30.0 โวลท์ดีซี |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าตามมาตรฐาน | 10.0 VDC @ 20 มิลลิแอมป์ |
| การทำซ้ำ | <0.05% เต็มสเกล |
| หมายเลขรุ่น | Logix 3200MD ตัวกำหนดตำแหน่ง HART แบบดิจิทัล |
| การสื่อสาร | โปรโตคอลฮาร์ต |
| Static destruction limit | 100 MA |
|---|---|
| Hysteresis | ≤0.3 % |
| Model Number | 3730-3 Samson Valve Positioner |
| Deviation | ≤1 % |
| Direction of action | Reversible |
| การสอบเทียบ | Quick-Cal เพียงปุ่มเดียวที่รวดเร็วและแม่นยำ |
|---|---|
| พิมพ์ | บอลวาล์ว, โกลบวาล์ว |
| พลัง | นิวเมติก |
| โครงสร้าง | มุม |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM, โออีเอ็ม, ODM, OBM |
| ชื่อสินค้า | burket 8804 บอลวาล์ว 2/2 ทาง พร้อมแอคชูเอเตอร์แบบหมุนด้วยไฟฟ้า |
|---|---|
| ยี่ห้อ | เบอร์เก็ต |
| แบบอย่าง | 8804 |
| บ่า, เมนวาล์ว | CTFE, เวสเปล เอสพี21 |
| ฝากระโปรงหลัง, ตัวถัง | ทองเหลือง สแตนเลส 303 สแตนเลส 316 |
| ช่วงอุณหภูมิ | ขึ้นอยู่กับรุ่น (โดยทั่วไป 18–113 °C) |
|---|---|
| ความแม่นยำของการตั้งค่า | ±2–3 °ซ |
| ระดับความดัน | สูงถึง 10–16 บาร์ (ขึ้นอยู่กับรุ่น) |
| วัสดุตัวเครื่อง | เหล็กหล่อ, บรอนซ์, สแตนเลส |
| การเชื่อมต่อ | หน้าแปลนหรือเกลียว |
| พิมพ์ | วาล์วควบคุมสามทาง |
|---|---|
| ขนาด | 1" ~ 22" |
| ระดับความดัน | ANSI คลาส 150 ~ 600 |
| วัสดุตัวเครื่อง | เหล็กกล้าคาร์บอนสแตนเลสเหล็กอัลลอย |
| วัสดุตัดแต่ง | สแตนเลสสตีลเหล็กโลหะผสมเหล็กเพล็กซ์ |
| พิมพ์ | วาล์วควบคุมมุม |
|---|---|
| วัสดุตัวเครื่อง | เหล็กกล้าคาร์บอนสแตนเลสเหล็กอัลลอย |
| วัสดุตัดแต่ง | สแตนเลสสตีลเหล็กโลหะผสมเหล็กเพล็กซ์ |
| รูปแบบร่างกาย | ประเภทมุม |
| ประเภทฝากระโปรง | ชนิดมาตรฐาน ชนิดขยาย |
| ชื่อ | ตัววางตำแหน่งวาล์วควบคุม Flowserve Logix 420 series ตัววางตำแหน่งดิจิตอลพร้อมวาล์วควบคุม Koso 521F |
|---|---|
| แบรนด์ | Logix |
| แบบ | Logix 420 |
| Sub-Type | ดิจิตอล |
| ความจุอากาศ | 20 .8 Nm 3 / h @ 4 .1 bar (12 .2 SCFM @ 60 psi) |
| ชื่อสินค้า | YTC YT-2500 / YT-2501 / YT2550 ซีรีส์ ระดับการใช้อากาศต่ำ ราคา Positioner วาล์วควบคุมอัจฉริยะ ROTORK |
|---|---|
| ยี่ห้อ | โรทอร์ค |
| แบบอย่าง | YT-2500/YT-2501/YT2550 |
| วัสดุ | โลหะผสม/เหล็กกล้า |
| รูปแบบวาล์ว | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| แอปพลิเคชัน | ทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ | กำลังหล่อ |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปานกลาง |
| ความดัน | ความดันปานกลาง |
| พลัง | นิวเมติก |