| แพลตฟอร์มการสื่อสาร | ชาวบ้าน |
|---|---|
| พิมพ์ | Digital Valve Positioner |
| แรงดัน | 20 - 100 psi (1.4 - 7 บาร์) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วัสดุเปลือกหอย | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วควบคุมการเคลื่อนไหวเชิงเส้นหรือแบบหมุน |
|---|---|
| การทำซ้ำ | ± 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| แรงดันไฟฟ้าที่ขั้วต่อที่ต้องการ | 9 VDC ที่ 20ma |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 4-20mA |
| สัญญาณกระแสขั้นต่ำ | 3.2mA |
| รุ่น | SVI2 AP-21113111 SVI2 AP-21123121 |
|---|---|
| ขนาด | 3/4" ถึง 8" |
| จัดหา | นิวเมติก |
| ยี่ห้อ | เมโซเลียน |
| อุณหภูมิปานกลาง | -196 ถึง 425 °C |
| ชื่อสินค้า | จีนเรียงรายวาล์วควบคุมการเดินทางตรง |
|---|---|
| แรงดันที่กำหนด | PN16/PN25 |
| ลักษณะการไหล | เปอร์เซ็นต์เท่ากันเชิงเส้น |
| เส้นผ่านศูนย์กลางที่กำหนด | DN15 ~ DN300 |
| อุณหภูมิการทํางาน | -30℃~200℃ |
| นิวเมติกส์ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติหวาน |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 4-20mA |
| การเชื่อมต่อ (อุปทานและแอคทูเอเตอร์) | 1/2 "NPT |
| ความแม่นยำ | ± 0.5 เปอร์เซ็นต์เต็ม |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วควบคุม |
| น้ําหนัก | อะลูมิเนียม 8.3 ปอนด์ (3.9 กก.) สแตนเลส 20.5 ปอนด์ (9.3 กก.) |
|---|---|
| วัสดุที่อยู่อาศัย | หล่อ, อลูมิเนียมพ่นสีฝุ่น, สแตนเลส |
| พลังงาน | สองสาย 4-20 MA 10.0 ถึง 30.0 VDC |
| หมายเลขรุ่น | Logix 3200MD ตัวกำหนดตำแหน่ง HART แบบดิจิทัล |
| แรงดันไฟฟ้าตามมาตรฐาน | 10.0 VDC @ 20 มิลลิแอมป์ |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 101 ปอนด์ |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART, 4-20mA อะนาล็อก |
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน อุณหภูมิสูง |
| ขนาดตัว | 1" ถึง 36"(900A) |
|---|---|
| การใช้งาน | สูงถึงระดับ 24 |
| อุณหภูมิของของไหล | -196 ถึง +565° (-320F ถึง +1050F) |
| ความสามารถในการวัดระยะ | 50:1 ถึง 20:1 |
| อุณหภูมิปานกลาง | -100°C ถึง 600°C |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมการควบคุมปริมาณการเปิด/ปิด |
|---|---|
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 psig |
| เงื่อนไข | ใหม่และต้นกำเนิด |
| การรับรอง | CSA, FM, ATEX, IECEX, CUTR, PESO, KGS, Inmetro, NEPSI, TIIS, ก๊าซธรรมชาติที่ผ่านการรับรอง |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| สัญญาณ-การสื่อสาร | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |
|---|---|
| การวินิจฉัย | Standard Diagnostics; การวินิจฉัยมาตรฐาน Advanced Diagnostics การวินิจฉัยขั้ |
| การก่อสร้าง/วัสดุ | ตัวเรือนอลูมิเนียมไร้ทองแดง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
| การกระทำของนิวแมติกส์ | การแสดงเดี่ยวหรือสองครั้ง ไม่ปลอดภัยทั้งโรตารีและเชิงเส้น |