| การใช้งาน | ทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| ความดัน | ความดันปานกลาง |
| พลัง | นิวเมติก |
| พิมพ์ | วาล์วควบคุมมุมแรงดันสูง |
|---|---|
| การออกแบบ 500A | ปลั๊กไม่สมดุลแบบนั่งเดี่ยวที่มีไกด์ด้านบน |
| การออกแบบ 510A | ปลั๊กปรับสมดุลแรงดันปลั๊กหลายขั้นตอน |
| ความเข้ากันได้ของแอคชูเอเตอร์ | ตัวกระตุ้นนิวแมติกแบบหลายสปริง |
| แอปพลิเคชัน | ของเหลวแรงดันสูง อุณหภูมิสูง แรงดันสูง |
| แอปพลิเคชัน | ทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ | การคัดเลือกนักแสดง |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปานกลาง |
| ความดัน | แรงดันปานกลาง |
| พลัง | นิวเมติก |
| อุณหภูมิการทํางาน | -55°C ถึง +85°C |
|---|---|
| สัญญาณ-การสื่อสาร | HART 7 มากกว่า 4-20mA |
| การก่อสร้าง/วัสดุ | ตัวเรือนอลูมิเนียมไร้ทองแดง |
| หมายเลขรุ่น | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล SVI3 |
| การกระทำของนิวแมติกส์ | การแสดงเดี่ยว ไม่ปลอดภัย โรตารี่และเชิงเส้น |
| ชื่อสินค้า | โรเตอร์ YTC สมาร์ท electro PNEUMATIC Positioner YT-3300 YT-3350 วาล์ว Positioner ควบคุมวาล์ว Positio |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ROTORK YTC |
| แบบอย่าง | YT-3300 YT-3350 |
| บ่า, เมนวาล์ว | CTFE, เวสเปล เอสพี21 |
| ฝากระโปรงหลัง, ตัวถัง | ทองเหลือง สแตนเลส 303 สแตนเลส 316 |
| แอปพลิเคชัน | ทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ | กำลังหล่อ |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปานกลาง |
| ความดัน | ความดันปานกลาง |
| พลัง | นิวเมติก |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | หล่อ, อลูมิเนียมพ่นสีฝุ่น, สแตนเลส |
|---|---|
| การทำซ้ำ | <0.05% เต็มสเกล |
| แรงดันไฟฟ้าสูงสุด | 30.0 โวลท์ดีซี |
| พลังงาน | สองสาย 4-20 MA 10.0 ถึง 30.0 VDC |
| หมายเลขรุ่น | Logix 3200MD ตัวกำหนดตำแหน่ง HART แบบดิจิทัล |
| แอปพลิเคชัน | ทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ | กำลังหล่อ |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปานกลาง |
| ความดัน | ความดันปานกลาง |
| พลัง | นิวเมติก |
| Pneumatics | Air or Sweet Natural Gas |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 4-20MA |
| Connections (Supply and Actuator) | 1/2" NPT |
| ความแม่นยำ | ± 0.5 เปอร์เซ็นต์เต็ม |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วควบคุม |
| แพลตฟอร์มการสื่อสาร | ชาวบ้าน |
|---|---|
| พิมพ์ | Digital Valve Positioner |
| แรงดัน | 20 - 100 psi (1.4 - 7 บาร์) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วัสดุเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |