| ความไว | ≤0.1 % |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำ | 3.6 MA สำหรับจอแสดงผล 3.8 MA สำหรับการทำงาน |
| อุณหภูมิ | ≤0.15 %/10 K |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | Oem |
| ชื่อสินค้า | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วควบคุม |
|---|---|
| แบบอย่าง | SA/CL |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| ความดัน | แรงดันสูง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง 55 ° C (-4 ถึง 122 ° F) |
| ระดับการป้องกัน | IP 66 |
|---|---|
| ความไว | ≤ 0.1 % |
| โหลดอิมพีแดนซ์ | Max. สูงสุด 6.3 V (corresponding To 315 Ω At 20 MA) 6.3 V (ตรงกับ 315 Ω ที่ |
| หมายเลขรุ่น | 3725 ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| ที่อยู่อาศัย | โพลีพทาลาไมด์ (PPA) |
| ระดับการคุ้มครอง | IP 66 |
|---|---|
| ความไว | ≤ 0.1 % |
| โหลดอิมพีแดนซ์ | Max. สูงสุด 6.3 V (corresponding To 315 Ω At 20 MA) 6.3 V (ตรงกับ 315 Ω ที่ |
| หมายเลขรุ่น | 3725 ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| ที่อยู่อาศัย | โพลีพทาลาไมด์ (PPA) |
| การเบี่ยงเบน | ≤1% |
|---|---|
| สื่อ | แก๊ส |
| ช่วงสัญญาณ | 4 ถึง 20 Ma |
| แนวทางการกระทํา | ย้อนกลับได้ |
| ความไว | ≤0.1 % |
| วัสดุ | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| ความดัน | แรงดันปานกลาง |
| พลัง | นิวเมติก |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปานกลาง |
| สื่อ | น้ำ |
| สัญญาณ-การสื่อสาร | HART 7 มากกว่า 4-20mA |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล SVI3 |
| ความดันอุปทาน | 20 ถึง 120psi |
| การก่อสร้าง/วัสดุ | ตัวเรือนอลูมิเนียมไร้ทองแดง |
| การวินิจฉัย | การวินิจฉัยตำแหน่ง; การวินิจฉัยขั้นสูง; การวินิจฉัยวาล์วออนไลน์ |
| การวินิจฉัย | การวินิจฉัยตำแหน่ง; การวินิจฉัยขั้นสูง; การวินิจฉัยวาล์วออนไลน์ |
|---|---|
| สัญญาณ-การสื่อสาร | HART 7 มากกว่า 4-20mA |
| ความดันอุปทาน | 20 ถึง 120psi |
| การก่อสร้าง/วัสดุ | ตัวเรือนอลูมิเนียมไร้ทองแดง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -55°C ถึง +85°C |
| การสื่อสาร | ฮาร์ท® |
|---|---|
| ห่วงควบคุม | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
| ขั้นต่ําการทําลายแบบสแตติก | 40 V, ขีดจำกัดกระแสไฟภายใน 40 มิลลิแอมป์ |
| หมายเลขรุ่น | 3730 |
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน อุณหภูมิสูง |
| โวลเตชั่น | 110V/220V |
|---|---|
| ท่าเรือ | พอร์ตหลักในประเทศจีน |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ท |
| พื้นที่แอคทูเอเตอร์ | 160 cm²· 320 cm² |
| เชื่อมต่อ | 1/4 นปท |