| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วควบคุม |
|---|---|
| แบบอย่าง | แตกต่างกันไป |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| ความดัน | ความดันสูง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง 55°C (-4 ถึง 122°F) |
| ชื่อสินค้า | วาล์วควบคุมจีนพร้อม Tissin Smart Valve Positioner TS600 Series pneumatic positioners และ Asco soleno |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ทิสซิน |
| แบบอย่าง | TS600 |
| วัสดุ | โลหะผสม/เหล็กกล้า |
| รูปแบบวาล์ว | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วควบคุมที่นั่งเดี่ยว |
|---|---|
| มาตรฐานการเชื่อมต่อ | ANSI คลาส 150 / 300 / 600 |
| วัสดุตัวเครื่อง | WCB / CF8 / CF8M / เหล็กโลหะผสมอื่นๆ |
| ขนาดที่กำหนด | DN25 ถึง DN200 (1" ถึง 8") |
| ลักษณะการไหล | เชิงเส้น / เปอร์เซ็นต์เท่ากัน / การเปิดอย่างรวดเร็ว |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วควบคุม |
|---|---|
| แบบอย่าง | ฟอกซ์โบโร SRI990 |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| ความดัน | ความดันสูง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง 55°C (-4 ถึง 122°F) |
| ชื่อสินค้า | วาล์วควบคุมจีนพร้อม Tissin Smart Valve Positioner TS600 Series pneumatic positioners และ Asco soleno |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ทิสซิน |
| แบบอย่าง | TS600 |
| วัสดุ | โลหะผสม/เหล็กกล้า |
| รูปแบบวาล์ว | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | Original Flowserve Positioner UAS Logix 3200 MD Pneumatic Digital Valve Positioner ที่มีสต็อกจำนวนมา |
|---|---|
| แบบอย่าง | SA/CL |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| ความดัน | แรงดันสูง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง 55 ° C (-4 ถึง 122 ° F) |
| แอปพลิเคชัน | ทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ | กำลังหล่อ |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปานกลาง |
| ความดัน | ความดันปานกลาง |
| พลัง | นิวเมติก |
| ชื่อสินค้า | แซมซั่น 3535 - นิวเมติก - ANSI นิวเมติกวาล์วควบคุมโลกด้วย Masonelian SVI2-21113121 Positioner วาล์วด |
|---|---|
| แบรนด์ | SAMSON |
| แบบ | 3535 - ลม - ANSI |
| matrial | ล้อแม็ก / เหล็ก |
| สไตล์วาล์ว | วาล์วโลก |
| ชื่อสินค้า | BR 14b นิวเมติกควบคุมวาล์วผีเสื้อที่มี FLOWSERVE 520MD วาล์วดิจิตอล positioner และ NPS 3 ถึง NPS 32 |
|---|---|
| แบรนด์ | SAMSON |
| แบบ | BR 14b - ระบบลม - ANSI |
| matrial | ล้อแม็ก / เหล็ก |
| สไตล์วาล์ว | วาล์วผีเสื้อ |
| อุณหภูมิในการทำงาน พิสัย | -29°C-120°C |
|---|---|
| ช่วงความดันในการปฏิบัติงาน | ANSI คลาส 150 |
| ขนาดพอร์ต | 3/4''~8'' |
| พิมพ์ | วาล์วควบคุมแบบเรียงราย |
| วัสดุตัวเครื่อง | WCB เรียงรายไปด้วย F46 หรือ PFA |