| ชื่อ | Flowserve Ball Valve บล็อกคู่และวาล์วควบคุม Bleed กับ masoneilan SVI2-21113121 Positioner Valve Valv |
|---|---|
| ประเภทวาล์ว | บอลวาล์ว |
| แบบ | ดับเบิ้ลบล็อกและบลัด |
| แบรนด์ | Valbart |
| Sub-Type | ก้านที่เพิ่มขึ้น |
| ชื่อ | วาล์วควบคุมการไหลของ Flowserve RSBV พร้อมตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วควบคุม 3582I 3620J |
|---|---|
| ประเภทวาล์ว | บอลวาล์ว |
| แบบ | RSBV |
| แบรนด์ | Valbart |
| Sub-Type | ก้านที่เพิ่มขึ้น |
| ชื่อ | บอลวาล์ว Flowserve Trunnball DL วาล์วควบคุมพร้อม positioner วาล์วควบคุม 3200MD |
|---|---|
| ประเภทวาล์ว | บอลวาล์ว |
| แบบ | Trunnball DL |
| แบรนด์ | NAF |
| Sub-Type | Trunnion ติด |
| ชื่อ | Flowserve ball valve วาล์วควบคุมใต้ทะเลพร้อมตัววางตำแหน่งวาล์วควบคุม 3400MD |
|---|---|
| ประเภทวาล์ว | บอลวาล์ว |
| แบบ | Subsea |
| แบรนด์ | Valbart |
| Sub-Type | Trunnion ติด |
| ชื่อสินค้า | วาล์วควบคุมแบรนด์จีนพร้อมตัวกำหนดตำแหน่งวาล์ว FOXBORO SRI990 และตัวกระตุ้นวาล์วนิวเมติก |
|---|---|
| รุ่น | ฟอกซ์โบโร SRI990 |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| ความดัน | ความดันสูง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20 ถึง 55°C (-4 ถึง 122°F) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แซมซั่น 3321 วาล์วควบคุมไฟฟ้าพร้อมตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วแบบดิจิตอล DVC6200 |
|---|---|
| แบรนด์ | SAMSON |
| แบบ | 3321 series |
| matrial | ล้อแม็ก / เหล็ก |
| สไตล์วาล์ว | วาล์วโลก |
| การจำแนกประเภทพื้นที่ | ป้องกันการระเบิด, ปลอดภัยจากภายใน, ไม่ก่อความไม่สงบ, ฝุ่น |
|---|---|
| การรับรอง | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, เงินเปโซ, KGS, INMETRO, NEPSI, RCM |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20mA อานาล็อก |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
| การวินิจฉัย | ไม่ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | วาล์วควบคุมแบรนด์จีนพร้อม IMI STI smart pneumatic และ electro-pneumatic positioners |
|---|---|
| ยี่ห้อ | โรคติดต่อทางเพศสัมพันธ์ |
| แบบอย่าง | ไอเอ็มไอ |
| วัสดุ | อลูมิเนียม/สแตนเลส |
| แบบวาล์ว | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปกติ |
|---|---|
| เกี่ยวกับ matrial | โลหะผสม/เหล็กกล้า |
| ความไว | ± 0.2% fs |
| แหล่งจ่ายไฟ | สองสาย 4-20 mA 10.0 ถึง 30.0 VDC |
| วัสดุตัวเครื่อง | สแตนเลสเหล็กคาร์บอนเหล็กหล่อ |
| ชื่อสินค้า | วาล์วควบคุมจีนพร้อม Tissin Smart Valve Positioner TS600 Series pneumatic positioners และ Asco soleno |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ทิสซิน |
| แบบอย่าง | TS600 |
| วัสดุ | โลหะผสม/เหล็กกล้า |
| รูปแบบวาล์ว | ตัวกำหนดตำแหน่ง |