| ชื่อผลิตภัณฑ์ | วาล์วควบคุม KOSO 310K พร้อมฟิชเชอร์ DVC6200 ตัวกำหนดตำแหน่งนิวเมติกและตัวกระตุ้น KOSO 6300RC |
|---|---|
| แบบอย่าง | วาล์วโลก |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| ความกดดัน | ความดันสูง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง 55°C (-4 ถึง 122°F) |
| ชื่อสินค้า | แวลฟ์ควบคุม samson พร้อมเครื่องตั้งตําแหน่ง 3766,3767 |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แซมซั่น |
| แบบอย่าง | 3767 |
| วัสดุ | โลหะผสม/เหล็กกล้า |
| แรงบิด | 34 ~ 13500Nm |
| ชื่อสินค้า | วาล์วควบคุมจีนที่มีตำแหน่งอัจฉริยะ SVI2-21113111 ตำแหน่งวาล์วและ Rotork YTC YT-200 YT-205 YT-220 ตัว |
|---|---|
| แบบอย่าง | SVI2-21113111 |
| ขนาด | 3/4 "ถึง 8" |
| จัดหา | นิวเมติก |
| ยี่ห้อ | Masonelian |
| ปิดคลาส | คลาส IV (FCI 70-2) |
|---|---|
| ช่วงแรงดันการจ่ายแก๊ส | 140 ถึง 700 ปาสคาล |
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| ลักษณะการไหล | เปอร์เซ็นต์เท่ากัน |
| อุณหภูมิ | ≤0.15 %/10 K |
|---|---|
| ฮิสเทรีซิส | ≤0.3% |
| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำ | 3.6 MA สำหรับจอแสดงผล 3.8 MA สำหรับการทำงาน |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรม |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง อุณหภูมิต่ำ อุณหภูมิปานกลาง อุณหภูมิปกติ |
| ลักษณะ | Neles วาล์วควบคุม Neles Positioner |
|---|---|
| อุณหภูมิ | ≤0.15 %/10 K |
| ขั้นต่ําการทําลายแบบสแตติก | 100 มิลลิแอมป์ |
| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำ | 3.6 MA สำหรับจอแสดงผล 3.8 MA สำหรับการทำงาน |
| สื่อ | แก๊ส |
| ชื่อ | Flowserve ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วนิวแมติก Logix 3200MD |
|---|---|
| ยี่ห้อ | Flowserve |
| แบบอย่าง | LOGIX 3200MD |
| การสื่อสาร | โปรโตคอลฮาร์ต |
| แรงดันไฟสูงสุด | 30.0 VDC |
| ชื่อสินค้า | วาล์วควบคุมแบรนด์จีนพร้อมตัวกำหนดตำแหน่งวาล์ว FOXBORO SRI990 และตัวกระตุ้นวาล์วนิวเมติก |
|---|---|
| แบบอย่าง | ฟอกซ์โบโร SRI990 |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| ความดัน | ความดันสูง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง 55°C (-4 ถึง 122°F) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | วาล์วควบคุมแบรนด์จีนพร้อมตัวกำหนดตำแหน่งวาล์ว FOXBORO SRI990 และตัวกระตุ้นวาล์วนิวเมติก |
|---|---|
| แบบอย่าง | ฟอกซ์โบโร SRI990 |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| ความดัน | ความดันสูง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง 55°C (-4 ถึง 122°F) |
| ชื่อ | วาล์วควบคุมจีนกับ Neles วาล์ว Positioner NDX Mesto และปนามาติก actuator |
|---|---|
| วัสดุ | กำลังหล่อ |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปานกลาง |
| ความดัน | ความดันปานกลาง |
| พลัง | นิวเมติก |