| ชื่อผลิตภัณฑ์ | samson Positioner Valve Type 3731-3 3730-2 3730-3 3730-4 3730-5 และ Positioner ดิจิตอลสำหรับวาล์ว |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ซัมซอน |
| แบบอย่าง | 3730 |
| เกี่ยวกับ matrial | อลูมิเนียม/สแตนเลส |
| แบบวาล์ว | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| พิมพ์ | PLC Ethercat Coupler โมดูล |
|---|---|
| บรรจุุภัณฑ์ | แพ็คเกจต้นฉบับ 100% |
| แรงดันไฟฟ้า | 220 V |
| หมายเลข I/O | 1, 16, 8, 32, 256, 64, 128 |
| อินเทอร์เฟซการสื่อสาร | Modbus, CC-Link, Modubus, Profibus, ลิงก์ I/O, CAN Bus, DeviceNet, EtherCAT, Rs485 |
| แรงดัน | เบต้า 5: 1.4-7 บาร์ (20-100 psi) /เบต้า 7: 1.4-10 บาร์ (20-150 psi) |
|---|---|
| อุณหภูมิแวดล้อม | มาตรฐาน: -40°C ถึง +85°C (-40°F ถึง +185°F) |
| การสื่อสาร | HART 5/7, FF Foundation Fieldbus (อุปกรณ์เสริม) |
| อุตสาหกรรมแอปพลิเคชัน | น้ำมันและก๊าซ เคมีภัณฑ์ การควบคุมวาล์วอุตสาหกรรมพลังงาน |
| การป้องกันน้ำเข้า (IP) | IP66/67 (กันฝุ่น/กันน้ำ) |
| ช่วงสัญญาณอินพุต | 4-20 mA (แอมพลิจูดต่ำสุดของช่วงแยก 8 mA) |
|---|---|
| แอร์ซัพพลาย | 20 ถึง 100 psig (ควบคุม 5 ถึง 10 psi เหนือช่วงสปริงของแอคชูเอเตอร์) |
| แอคทูเอเตอร์จังหวะ | 20 มม. ถึง 150 มม. หรือ 55 ° ถึง 90 ° |
| การกระทำ | การกระทําแบบเดียว / การเปิดลม / การกระทําแบบสองครั้ง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -4 °F ถึง +158 °F |
| ระดับความดัน | ANSI CL150, ANSI CL300, ANSI CL600, ANSI CL1500 |
|---|---|
| สัญญาณควบคุม | 4-20มิลลิแอมป์ |
| บริการที่สำคัญ | บริการสกปรก กัดกร่อน |
| ช่วงแรงดันการจ่ายแก๊ส | 140 ถึง 700 ปาสคาล |
| วัสดุ | เหล็กคาร์บอน |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมการควบคุมปริมาณการเปิด/ปิด |
|---|---|
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 psig |
| เงื่อนไข | ใหม่และต้นกำเนิด |
| การรับรอง | CSA, FM, ATEX, IECEX, CUTR, PESO, KGS, Inmetro, NEPSI, TIIS, ก๊าซธรรมชาติที่ผ่านการรับรอง |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| แอปพลิเคชัน | ทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| ความกดดัน | แรงดันปานกลาง |
| พลัง | PNEUMATIC |
| สภาพ | ใหม่และเป็นแหล่งกำเนิด |
|---|---|
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
| ความดันอุปทาน | 20 - 100 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว (1.4 – 7 บาร์) |
| การรับรอง | การอนุมัติ ATEX, FM, IEC และ CSA ปลอดภัยจากภายในและไม่ก่อให้เกิดอันตราย (พลังงานจำกัด) |
| Type | Digital valve positioner |
|---|---|
| Storage Temperature Limits | -58°F to 200°F (-50°C to 93°C) |
| Relative Humidity | 10 to 90% non-condensing |
| Supply Pressure Effect | 0.05% per psi |
| Valve type | Ball valve, butterfly valve, Check valve, Gate valve, globe valve, Diaphragm valve |
| customized support | OEM |
|---|---|
| Communication Protocol | HART, 4-20mA Analog |
| Input Signal | Electric |
| Max Outlet Pressure | 101 psig |
| Cardboard box + protection | Air, Non Corrosive Gas |