| สัญญาณเข้า | ไฟฟ้า |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ต 4-20 มิลลิแอมป์ |
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน อุณหภูมิสูง |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมคันเร่ง เปิด/ปิด |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| Output Pressure | 0.1-10 bar |
|---|---|
| Protection Class | IP66 |
| Communication | HART 7/Foundation Fieldbus |
| Operating Temp | -52°C–185°F (-62°C–85°C) |
| Input Signal | 4-20mA + HART/Foundation Fieldbus |
| โครงสร้าง | การลดความดัน |
|---|---|
| มาตรฐาน | API 6DSS/6A ASME B16.34 BPVC Sec. VIII |
| ประเภทการป้องกัน | IP66 |
| สภาพ | ใหม่ |
| ความทนทานต่อแรงดันไฟฟ้า | ±10% |
| ขีด จำกัด ความชื้น | RH 100% ไม่มีการควบแน่น |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ | –40 ถึง 85ºC (-40 ถึง 185ºF) |
| น้ําหนัก | 2 กก. (4.5 ปอนด์) |
| สัญญาณ - อุปทาน | สัญญาณควบคุม 4-20 MA/ไม่จำเป็นต้องใช้พลังงานภายนอก |
| แพลตฟอร์มการสื่อสาร | ฮาร์ท |
| พิมพ์ | วาล์วปีกผีเสื้อ |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | Keystone |
| แบบอย่าง | F990 |
| MOQ | 1 ชุด |
| ขนาด | DN15 ถึง DN300 |
| พิมพ์ | วาล์วปีกผีเสื้อ |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | Keystone |
| แบบอย่าง | F990 |
| MOQ | 1 ชุด |
| ขนาด | DN15 ถึง DN300 |
| โมดูลเอาต์พุต | P/P (3-15 psi) หรือ I/P (4-20 mA; เป็นทางเลือก 10-50 mA) |
|---|---|
| อุปทานความทนทานต่อแรงดัน | สูงถึง 150 psi โดยไม่มีตัวควบคุมภายนอก |
| การจัดการช็อตและการสั่นสะเทือน | รองรับความถี่การสั่นสะเทือนสูงสุด 2 กรัมและ 500 Hz |
| ช่วงการแยกสัญญาณ | ช่วงแยก 2-, 3- หรือ 4 ทิศทาง |
| ปริมาณการใช้อากาศ | ~ 0.25 SCFM (สถานะคงที่) / สูงถึง 0.31 SCFM (โมดูล I / P) |
| หมายเลขรุ่น | SVI1000 |
|---|---|
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
| สัญญาณ - อุปทาน | สัญญาณควบคุม 4-20 MA/ไม่จำเป็นต้องใช้พลังงานภายนอก |
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| การรับรอง | การอนุมัติ ATEX, FM, IEC และ CSA ปลอดภัยจากภายในและไม่ก่อให้เกิดอันตราย (พลังงานจำกัด) |
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
|---|---|
| สัญญาณ - อุปทาน | สัญญาณควบคุม 4-20 MA/ไม่จำเป็นต้องใช้พลังงานภายนอก |
| สภาพ | ใหม่และเป็นแหล่งกำเนิด |
| เคส/ฝาครอบ | อลูมิเนียมทองแดงและโครเมตต่ำ, ASTM A360 |
| การรับรอง | การอนุมัติ ATEX, FM, IEC และ CSA ปลอดภัยจากภายในและไม่ก่อให้เกิดอันตราย (พลังงานจำกัด) |
| ข้อผิดพลาดพื้นฐาน | ± 1% |
|---|---|
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| สัญญาณควบคุม | 4-20มิลลิแอมป์ |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | ชนิดหน้าแปลน เกลียวภายใน รอยเชื่อม |
| ลักษณะโดยธรรมชาติ | สายตรง |