| วัสดุแผ่นดิสก์ | สแตนเลส |
|---|---|
| อุณหภูมิปานกลาง | -196 ถึง 425 °C / -320.8 ถึง 797 °F |
| ระดับความดัน | คลาส 125 ถึงคลาส 300 |
| โครงสร้าง | โกลบวาล์ว |
| วัสดุฝากระโปรง | สแตนเลส |
| อุณหภูมิในการทำงาน พิสัย | -45~566℃ |
|---|---|
| ช่วงความดันในการปฏิบัติงาน | PN16-420 |
| ขนาดพอร์ต | 32-600 มม.(1.26-23.62 นิ้ว) |
| มาตรฐานหน้าแปลน | JIS B2201 JB/T79.1 ASME B16.5 HG20592 |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | หน้าแปลนเชื่อม SW BW |
| มาตรฐานหน้าแปลน | JIS B2201 JB/T79.1 ASME B16.5 HG20592 |
|---|---|
| ประเภทการเชื่อมต่อ | หน้าแปลนเชื่อม SW BW |
| ตัวต่อตัว | มิติอุตสาหกรรมมาตรฐาน |
| วัสดุตัวเครื่อง | เหล็กกล้าคาร์บอน เหล็กกล้าไร้สนิม |
| มาตรฐานการออกแบบ | GB/T มาตรฐานสากล IEC |
| ความดันอุปทาน | 20 - 100 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว (1.4 – 7 บาร์) |
|---|---|
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| สภาพ | ใหม่และเป็นแหล่งกำเนิด |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การรับรอง | การอนุมัติ ATEX, FM, IEC และ CSA ปลอดภัยจากภายในและไม่ก่อให้เกิดอันตราย (พลังงานจำกัด) |
| ขีด จำกัด อุณหภูมิในการทำงาน | -58 ° F ถึง 185 ° F (-50 ° C ถึง 85 ° C) |
|---|---|
| ขีด จำกัด อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -58°F ถึง 200°F (-50°C ถึง 93°C) |
| ผลกระทบแรงดันอุปทาน | 0.05% ต่อ psi |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 10 ถึง 90% ไม่มีการควบแน่น |
| ความต้านทานของฉนวน | มากกว่า 10 กรัมโอห์มที่ 50% RH |
| เครื่องประดับ | โซลินอยด์วาล์ว |
|---|---|
| พลัง | 0.2-2.2KW |
| การออกแบบตัวถัง | แบบสั้น |
| ช่วงการควบคุม | 0-100% |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิต่ำ |
| Product name | Masonelian 21000 Series Globe Valves wirh SVI2 21123121 positioner and 87/88 actuator |
|---|---|
| Model | 21000 |
| Size | 3/4" through 8" |
| SUPPLY | Pneumatic |
| Brand | Masonelian |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 psig |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมการควบคุมปริมาณการเปิด/ปิด |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิต่ำ |
|---|---|
| การออกแบบร่างกาย | แบบสั้น |
| แอร์ซัพพลาย | 1.4 ถึง 6.0 บาร์ |
| เอกสารแนบ | การติดตั้งท่อหรือผนัง |
| สื่อปฏิบัติการ | อากาศ/ก๊าซ/ของเหลว |
| Data Interface | Wired |
|---|---|
| Communication Platform | HART |
| Standard Model | -20 To +80° |
| Control Range | 0-100% |
| Max Outlet Pressure | 145 Psig |