| Data Interface | Wired |
|---|---|
| Communication Platform | HART |
| Standard Model | -20 To +80° |
| Control Range | 0-100% |
| Max Outlet Pressure | 145 Psig |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิต่ำ |
|---|---|
| การออกแบบร่างกาย | แบบสั้น |
| แอร์ซัพพลาย | 1.4 ถึง 6.0 บาร์ |
| เอกสารแนบ | การติดตั้งท่อหรือผนัง |
| สื่อปฏิบัติการ | อากาศ/ก๊าซ/ของเหลว |
| ขนาด | 1” ถึง 12” (25 ถึง 300 มม.) |
|---|---|
| การให้คะแนนและการเชื่อมต่อ | ANSI 600 - 2500 Uni -Din 100 - 400; เชื่อม: BW หรือ SW |
| คะแนนความดัน | API 6A 10K หรือ 15K ในขนาด 1 "ถึง 6" |
| วัสดุร่างกาย | เหล็กกล้าคาร์บอน; สแตนเลส โครเมียม-โมลิ |
| แอคชูเอเตอร์ | รุ่น 51/52/53 ลูกสูบนิวเมติก; โมเดล 87/88 ไดอะแฟรมหลายสปริง กระบอกสูบ |
| พื้นที่จัดเก็บ | –20 ถึง +70 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| เวอร์ชั่น | ANSI |
| การสื่อสารสัญญาณ | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน อุณหภูมิสูง |
| ชิ้นส่วนที่เหลืออยู่ | เหล็กกล้าไร้สนิมซีรีส์ 300, Nitronic 60 |
| ประเภทร่างกาย | วาล์วปีกผีเสื้อ PARA-SEAL ประหลาด |
|---|---|
| ขนาดร่างกาย | 3" (80A) ~ 24" (600A) |
| การจัดอันดับร่างกาย | ANSI คลาส 150~300, JIS 10K~20K |
| อุณหภูมิของเหลว | -196°ซ ~ +500°ซ |
| การเชื่อมต่อ | ชนิดเวเฟอร์ หน้าแปลน (RF) |
| ช่วงความดันในการปฏิบัติงาน | ANSI 150 - 1500 |
|---|---|
| พลัง | นิวเมติก |
| การทำซ้ำ | 0.1% |
| ขนาดพอร์ต | 1/8"NPT |
| รายละเอียดการบรรจุ | ตามที่กำหนด |
| ขีด จำกัด อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -58° F ถึง 185° F (-50° C ถึง 85° C) |
|---|---|
| ผลกระทบแรงดันอุปทาน | 0.05% ต่อหน่วย Psi |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| การทำซ้ำ | ± 0.3% เต็มช่วง |
| ผลกระทบของอุณหภูมิ | < 0.005% /° F Typical; < 0.005% /° F โดยทั่วไป; -40° F To 180° F (< 0.01% |
| อุณหภูมิสูงรุ่น | 0 ถึง +100° |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แซมซั่น |
| จุดเตรียมตัว | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
| หมายเลขรุ่น | 4763 |
| ทราฟวาล์ว | 3.6 ถึง 300 มิลลิเมตร |
| ความแม่นยำ | ± 0.5% |
|---|---|
| ชื่อ | มาโซเนียล เอสวีไอ เอฟเอฟ |
| การทำซ้ำ | ± 0.3% เต็มช่วง |
| ความสอดคล้อง/ความเป็นเชิงเส้น | ± 0.5% เต็มช่วง |
| ผลกระทบแรงดันอุปทาน | 0.05% ต่อหน่วย Psi |
| ขีด จำกัด อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -58° F ถึง 185° F (-50° C ถึง 85° C) |
|---|---|
| ผลกระทบแรงดันอุปทาน | 0.05% ต่อหน่วย Psi |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, โอบีเอ็ม |
| การทำซ้ำ | ± 0.3% เต็มช่วง |
| ผลกระทบของอุณหภูมิ | < 0.005% /° F Typical; < 0.005% /° F โดยทั่วไป; -40° F To 180° F (< 0.01% |