| ความแม่นยำของตำแหน่ง | โดยทั่วไป ±0.5% |
|---|---|
| ช่วงจังหวะวาล์ว | โดยทั่วไป 20 มม. 40 มม. 60 มม. หรือ 100 มม |
| สัญญาณเอาต์พุต | โดยทั่วไป 4-20mA หรือ 0-10VDC |
| การติดตั้ง | ตัวเลือกการติดตั้งในแนวตั้งหรือแบบแขวน |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง +85°C |
| ท่าเรือ | พอร์ตหลักในประเทศจีน |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | Packing type: cardboard box Dimension: Weight: Approx. ประเภทบรรจุ: กล่องกระดาษแข็ง ขนาด: |
| สามารถในการผลิต | 100 ชุด / ชุดต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | กวางดง, จีน |
| ชื่อแบรนด์ | Fisher |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางที่กำหนด | DN15 ~ DN400 |
| แรงดันที่กำหนด | PN16/25/40/63/100 |
| อุณหภูมิการทํางาน | -196 ° C ถึง 593 ° C |
| ลักษณะการไหล | เปอร์เซ็นต์เท่ากันเชิงเส้นเปิดอย่างรวดเร็ว |
| ความดันเล็กน้อย | PN16/PN25 |
|---|---|
| อุณหภูมิการทำงาน | -30℃~200℃ |
| เส้นผ่าศูนย์กลางเล็กน้อย | DN15 ~ DN300 |
| วัสดุร่างกายวาล์ว | สแตนเลส |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ + การป้องกัน |
| ความแม่นยำ | 0.01% เต็มสเกล |
|---|---|
| การรับรอง | CE, CSA, FM, ATEX, IECEx, GOST-R |
| อุปกรณ์เสริม | โมดูลแรงดัน, เซ็นเซอร์อุณหภูมิ, สายสื่อสาร, ซอฟต์แวร์คอมพิวเตอร์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 9V DC 4 X 1.5V AA แบตเตอรี่หรือแบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ |
| ความละเอียดเอาต์พุต | 0.001 ม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| ความดันอากาศ | 140 ถึง 700 ปาสคาล |
| สัญญาณเข้า | 4-20mA DC |
| ประเภทการจัดหุ้น | JIS C0920 กันน้ํา NEMA ประเภท 4X IP66 |
| การป้องกันการกัดกร่อน | เคเอส |
|---|---|
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| อุณหภูมิโดยรอบ | - 30 °C ถึง +70 °C |
| ช่วงแรงบิด | 10 นิวตันเมตร ถึง 32,000 นิวตันเมตร |
| การทำงานของพวงมาลัย | คู่มือ |
| หมายเลขรุ่น | DVC6200/ DVC2000/ DVC7k/ 3582i |
|---|---|
| การรับรอง | การอนุมัติ ATEX, FM, IEC และ CSA ปลอดภัยจากภายในและไม่ก่อให้เกิดอันตราย (พลังงานจำกัด) |
| อุณหภูมิโดยรอบ | - 30 °C ถึง +70 °C |
| การป้องกันการกัดกร่อน | เคเอส |
| ความเร็วเอาต์พุต | 4 ถึง 180 รอบต่อนาที |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100° |
|---|---|
| ขนาด | 1/4 นปท |
| โวลเตชั่น | 24V |
| จัดอันดับการเดินทาง | 7.5/15/30 |
| ขนาดตัวกระตุ้น | 120/ 175/ 240/ 350/ 355/ 700/ 750 |
| ชื่อสินค้า | Azbil AVP300/301/302 ตำแหน่งวาล์วนิวเมติกสมาร์ท |
|---|---|
| แอคทูเอเตอร์ที่เกี่ยวข้อง | แอคชูเอเตอร์การเคลื่อนไหวแบบเดี่ยวและสองครั้ง |
| สัญญาณเข้า | กระแสตรง 4-20 มิลลิแอมป์ |
| ระบบสื่อสาร | การสื่อสาร HART6 |
| สัญญาณออก | กระแสตรง 4-20 มิลลิแอมป์ |