| ความจุปริมาตร | การไหลมาตรฐาน |
|---|---|
| การวินิจฉัย | รุ่น SD การวินิจฉัยมาตรฐาน |
| อิเล็กทรอนิกส์ | 4-20mA - ไฟหลวง |
| หมายเลขรุ่น | Svi2 Ap-21123121 |
| อินเตอร์เฟซ LCD / วัสดุเรือน | ด้วยจอและปุ่มกด |
| ความจุปริมาตร | การไหลมาตรฐาน |
|---|---|
| การวินิจฉัย | รุ่น SD การวินิจฉัยมาตรฐาน |
| อิเล็กทรอนิกส์ | 4-20mA - ไฟหลวง |
| หมายเลขรุ่น | SVI2-21113111 |
| อินเตอร์เฟซ LCD / วัสดุเรือน | ด้วยจอและปุ่มกด |
| ความจุปริมาตร | การไหลมาตรฐาน |
|---|---|
| การวินิจฉัย | รุ่น SD การวินิจฉัยมาตรฐาน |
| อิเล็กทรอนิกส์ | 4-20mA - ไฟหลวง |
| หมายเลขรุ่น | SVI2-21113111 |
| อินเตอร์เฟซ LCD / วัสดุเรือน | ด้วยจอและปุ่มกด |
| ความจุปริมาตร | การไหลมาตรฐาน |
|---|---|
| การวินิจฉัย | รุ่น SD การวินิจฉัยมาตรฐาน |
| อิเล็กทรอนิกส์ | 4-20mA - ไฟหลวง |
| หมายเลขรุ่น | SVI2-21113111 |
| อินเตอร์เฟซ LCD / วัสดุเรือน | ด้วยจอและปุ่มกด |
| ความจุปริมาตร | การไหลมาตรฐาน |
|---|---|
| การวินิจฉัย | รุ่น SD การวินิจฉัยมาตรฐาน |
| อิเล็กทรอนิกส์ | 4-20mA - ไฟหลวง |
| หมายเลขรุ่น | SVI2-21113121 |
| อินเตอร์เฟซ LCD / วัสดุเรือน | ด้วยจอและปุ่มกด |
| ความจุปริมาตร | การไหลมาตรฐาน |
|---|---|
| การวินิจฉัย | รุ่น SD การวินิจฉัยมาตรฐาน |
| อิเล็กทรอนิกส์ | 4-20mA - ไฟหลวง |
| หมายเลขรุ่น | SVI2-21113121 |
| อินเตอร์เฟซ LCD / วัสดุเรือน | ด้วยจอและปุ่มกด |
| ความจุปริมาตร | การไหลมาตรฐาน |
|---|---|
| การวินิจฉัย | รุ่น SD การวินิจฉัยมาตรฐาน |
| อิเล็กทรอนิกส์ | 4-20mA - ไฟหลวง |
| หมายเลขรุ่น | SVI2-21123111 |
| อินเตอร์เฟซ LCD / วัสดุเรือน | ด้วยจอและปุ่มกด |
| ระดับการรั่วไหล | คลาส IV, คลาส V, คลาส VI |
|---|---|
| การแก้ไข | ≤ 0.25% |
| ความปลอดภัยที่แท้จริง | ATEX, STCC, GOST |
| ค่าสัมประสิทธิ์การไหล (Cv) | 1.5 - 600 |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| รุ่น | 3200MD |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | ทำด้วยไม้ |
| เวลาการส่งมอบ | 3-7 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | แอล/C, ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 999 |
| การรับรอง | การอนุมัติ ATEX, FM, IEC และ CSA ปลอดภัยจากภายในและไม่ก่อให้เกิดอันตราย (พลังงานจำกัด) |
|---|---|
| แพลตฟอร์มการสื่อสาร | ฮาร์ท |
| ความดันอุปทาน | 20 - 100 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว (1.4 – 7 บาร์) |
| ชื่อสินค้า | SVI1000 |
| 20 - 100 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว (1.4 – 7 บาร์) | ใหม่และเป็นแหล่งกำเนิด |