| ขีดจำกัดอุณหภูมิในการทำงาน | -40 ถึง 82℃ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| ความไว | การเปลี่ยนแปลงในอุปทาน 10% |
| ฮิสเทรีซิส | 0.75% ของช่วงเอาต์พุต |
| สื่อ | อากาศ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | 3200MD |
| สัญญาณออก | กระแสตรง 4-20 มิลลิแอมป์ |
| แรงดันอากาศ | 140 ถึง 700kPa |
| การเชื่อมต่อไฟฟ้า | เธรดภายใน 1/2 NPT |
| ชื่อสินค้า | ตัวกำหนดตำแหน่งลมอัจฉริยะของ Azbil ตัวกำหนดตำแหน่ง AVP300/301/302 |
|---|---|
| ยี่ห้อ | อัซบิล |
| แบบอย่าง | AVP300/301/302 |
| วัสดุ | โลหะผสม/เหล็กกล้า |
| รูปแบบวาล์ว | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| ยี่ห้อ | แซมซั่น |
|---|---|
| รุ่น | 3730-3 เครื่องตั้งตําแหน่ง |
| สินค้า | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| การสื่อสาร | การสื่อสาร HART |
| ห่วงควบคุม | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
| ระยะอุณหภูมิ | -52 ถึง 85°C (-61.6 ถึง 185°F) |
|---|---|
| สินค้า | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| ความมั่นคง | ≤ 0.4% |
| การแก้ไข | ≤ 0.25% |
| การเดินทางของวาล์ว | 3.6 ถึง 300 มิลลิเมตร |
| ความสามารถในการไหล | ซีวี 0.5-20 |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 4 ถึง 20mA, วนลูปขับเคลื่อน |
| อุณหภูมิ | ≤0.15 %/10 K |
| แหล่งพลังงาน | ท้องถิ่น |
| การเชื่อมต่อทางอากาศ | G หรือ NPT |
| ช่วงกระแสอินพุต | กระแสตรง 4~20mA |
|---|---|
| ขนาดการเชื่อมต่อแหล่งกำเนิดอากาศ | นภ1/4, นภ1/4 |
| ระดับการป้องกันการไหลเข้า | IP66 |
| ขนาดการเชื่อมต่อมาตรวัดความดัน | นภ1/8, นภ1/8 |
| ระยะอุณหภูมิการทํางานปกติ | 30 ° C ถึง 85 ° C (ประเภทมาตรฐาน),-40 ° C ถึง 85 ° C (ประเภทอุณหภูมิต่ำ) |
| การสื่อสาร | ฮาร์ท 7 |
|---|---|
| ที่อยู่อาศัยและปก | อลูมิเนียม (โลหะผสมหมายเลข 230) เคลือบผง |
| ชั้นเรียนป้องกัน | IP 66/Type 4x |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40 ... 85 ° C (-40 ... 185 ° F) |
| ความดันอากาศ | 1.4-10 บาร์ (20-145 psig) |
| สัญญาณอินพุต | กระแสคงที่ DC 4 ถึง 20 mA พร้อม 30 VDC |
|---|---|
| แรงดัน | 0.3 บาร์ (5 psi) เหนือข้อกำหนดของแอคชูเอเตอร์ |
| จัดหาสื่อ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติ |
| ความเป็นเส้นตรงอิสระ | ± 2 เปอร์เซ็นต์ของช่วงสัญญาณเอาท์พุต |
| ฮิสเทรีซีส | 0.6 เปอร์เซ็นต์ของช่วง |
| แอปพลิเคชัน | ทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ | การคัดเลือกนักแสดง |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปานกลาง |
| ความกดดัน | แรงดันปานกลาง |
| พลัง | นิวเมติก |