| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอน เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| ขนาดวาล์ว | NPS1-20 |
| ตัวกระตุ้น | นิวเมติกและอิเล็กทริก |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุภัณฑ์มาตรฐานสำหรับเรือเดินทะเลและทางอากาศ |
| เวลาการส่งมอบ | 90 วัน |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| ประเภทวาล์ว | วาล์วควบคุม |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสายไฟ |
| ชื่อสินค้า | คอนโทรลเลอร์วาล์วดิจิตอลระยะไกล |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ต 4-20 มิลลิแอมป์ |
| ชื่อสินค้า | Neles ND7000 ND9000 ซีรีย์เครื่องตั้งตําแหน่งวาล์วดิจิตอล |
|---|---|
| ระยะอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
| ประเภทการป้องกัน | IP66 |
| การสื่อสาร | ฮาร์ท, มูลนิธิ Fieldbus, Profibus PA |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วควบคุม |
| การรับรอง | CRN, CUTR, Fugitive Emission, PED, SIL สามารถ |
|---|---|
| บริการที่สำคัญ | ลดเสียงรบกวน, Cavitation, Erosive, ไหลต่ำ, กัดกร่อน, บริการทั่วไป |
| ลักษณะการไหล | เปอร์เซ็นต์ที่เท่ากันเชิงเส้นลักษณะพิเศษ |
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอน, สแตนเลส, ดูเพล็กซ์, ล้อแม็ก |
| อุณหภูมิการทำงาน | อุณหภูมิมาตรฐานอุณหภูมิสูง |
| พื้นที่จัดเก็บ | –20 ถึง +70 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| เวอร์ชั่น | ANSI |
| ห่วงควบคุม | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
| ชนิดป้องกันการระเบิด | เช่น IIC T5/T6 |
| ชิ้นส่วนที่เหลืออยู่ | เหล็กกล้าไร้สนิมซีรีส์ 300, Nitronic 60 |
| การสั่งงานวาล์ว | รีเซ็ตด้วยตนเอง, โซลินอยด์ - ออกฤทธิ์โดยตรง |
|---|---|
| วัสดุตัวเครื่อง | สแตนเลส |
| สื่อ | อากาศ|น้ำ |
| ขนาดท่อ / พอร์ต | 1/4 " |
| ประเภทพอร์ต | เอ็นพีเอฟ |
| สัญญาณอินพุต | กระแสคงที่ DC 4 ถึง 20 mA พร้อม 30 VDC |
|---|---|
| แรงดัน | 0.3 บาร์ (5 psi) เหนือข้อกำหนดของแอคชูเอเตอร์ |
| จัดหาสื่อ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติ |
| ความเป็นเส้นตรงอิสระ | ± 2 เปอร์เซ็นต์ของช่วงสัญญาณเอาท์พุต |
| ฮิสเทรีซีส | 0.6 เปอร์เซ็นต์ของช่วง |
| ประเภทวาล์ว | ไดอะแฟรมวาล์ว |
|---|---|
| อุณหภูมิการทำงาน | อุณหภูมิมาตรฐานอุณหภูมิสูง |
| จัดหาสื่อ | อากาศก๊าซธรรมชาติ |
| สัญญาณอินพุต | นิวเมติก |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 50 psi |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน อุณหภูมิสูง |
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วนิวเมติกด้วยไฟฟ้า |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20mA อานาล็อก |
| ใบรับรองความปลอดภัย | เงิน |
| หมายเลขรุ่น | 3730 |
|---|---|
| ความไว | ≤0.1 % |
| การเชื่อมต่อไฟฟ้า | ข้อต่อท่อ NPT 1/2-14 |
| การสื่อสาร | ฮาร์ท® |
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน อุณหภูมิสูง |