| เงื่อนไข | ใหม่ |
|---|---|
| การออกแบบโครงสร้าง | ตัวกำหนดตำแหน่งแบบดิจิตอลแบบอิเล็กโทรนิวเมติก |
| โหมดการทำงาน | การแสดงเดี่ยวการแสดงสองครั้ง |
| ตำแหน่งการติดตั้ง | ใดๆ |
| ตัวเลือกการตั้งค่า | ผ่านจอแสดงผลและปุ่มกด |
| ช่วงความชื้น | –40 ถึง 85ºC (-40 ถึง 185ºF) |
|---|---|
| ความแม่นยำ | ±0.2% ของช่วง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วควบคุม |
| ความยาวช่วงชัก | 0-100มม |
| น้ำหนัก | 2กก |
| แอปพลิเคชัน | ทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ | การคัดเลือกนักแสดง |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปานกลาง |
| ความกดดัน | แรงดันปานกลาง |
| พลัง | นิวเมติก |
| ชื่อสินค้า | KOSO EPA801 เครื่องตั้งตําแหน่งสมาร์ท เครื่องตั้งตําแหน่งอิเล็กตรอนิวเมติก |
|---|---|
| ยี่ห้อ | กอ.รมน |
| รุ่น | EPA801 |
| วัสดุ | โลหะผสม / เหล็ก |
| แบบวาล์ว | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| สถานการณ์แอ็พพลิเคชัน | น้ำ ไอน้ำ แก๊ส ฯลฯ |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -196 ° C ถึง 600 ° C (-321 ° F ถึง 1112 ° F) |
| ฮิสเทรีซิส | <0.3% |
| วัสดุตัวกระตุ้น | อลูมิเนียมสลัด |
| จุดตั้งวาล์ว | ความต้านทานอินพุต 4-20mA, 450 โอห์ม |
| ชั้นเรียนป้องกัน | IP66 |
|---|---|
| ประเภทผลิตภัณฑ์ | ตำแหน่งวาล์ว |
| ความทนทานต่อแรงดันไฟฟ้า | ± 10% |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| ช่วงการตั้งค่าความดัน | 5-100 psi (0.35-7 บาร์) |
| คุณลักษณะด้านความปลอดภัย | การป้องกัน Overvoltage, การป้องกันการกลับขั้ว, การป้องกันการลัดวงจร |
|---|---|
| ความสามารถในการโปรแกรม | ตั้งโปรแกรมได้ผ่านซอฟต์แวร์ FoxCom หรือ PC |
| อุปกรณ์เสริม | โมดูลแรงดัน, เซ็นเซอร์อุณหภูมิ, สายสื่อสาร, ซอฟต์แวร์คอมพิวเตอร์ |
| กำลังขับ | ขนาดปกติ 24V DC, สูงสุด 20 MA |
| ฟังก์ชันทางลาด | ฟังก์ชันทางลาดที่ผู้ใช้กำหนดพร้อมเวลาที่ปรับได้ |
| Product Name | Flowserve 520MD Digital Valve Positioner |
|---|---|
| Humidity | 0-100% Non-condensing |
| Voltage supply (maximum) | 30 VDC |
| Weight of valve positioner | 3.5 kg |
| Repeatability | < 0.25% |
| สิ่งที่แนบมากับ | ตัวกระตุ้นเชิงเส้น, การแสดงเดี่ยว |
|---|---|
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| ช่วงการตั้งค่าความดัน | 5-100 psi (0.35-7 บาร์) |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โอเอ็ม |
| การตรวจสอบ | ใช่ |
| แอปพลิเคชัน | ทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ | กำลังหล่อ |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปานกลาง |
| ความดัน | ความดันปานกลาง |
| พลัง | นิวเมติก |