| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| สัญญาณ - อุปทาน | สัญญาณควบคุม 4-20 MA/ไม่จำเป็นต้องใช้พลังงานภายนอก |
| แพลตฟอร์มการสื่อสาร | ฮาร์ท |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โกลบวาล์วซีรีส์ Masonelian 21000 พร้อมตัวกำหนดตำแหน่ง SVI2 21123121 และแอคชูเอเตอร์ 87/88 |
|---|---|
| แบบอย่าง | 21000 |
| ขนาด | 3/4" ถึง 8" |
| จัดหา | นิวเมติก |
| ยี่ห้อ | เมโซเลียน |
| Communication Platform | HART |
|---|---|
| Type | Digital Valve Positioner |
| Supply pressure | 20 - 100 Psi (1.4 – 7 Bar) |
| Warranty | 1 Year |
| Shell material | Industrial Aluminum Housing |
| SHIPPING WAY | FedEx UPS Express DeliverFedEx DHI |
|---|---|
| Memory | ROM, Fram, FLASH MEMORY, Ram, Data Memory, I/O Memory, EPROM, EEPROM |
| I/O Number | 1, 16, 8, 32, 256, 64, 128 |
| Type | PLC EtherCAT Coupler Module |
| Package | 100% Original Package |
| ข้อเสนอแนะ | พร้อมคำติชม |
|---|---|
| จัดหาสื่อ | ก๊าซน้ำมันลม |
| หมายเลขรุ่น | Fisher DVC6200 |
| การทำซ้ำ | ≤0 .25% |
| ชนิดย่อย | ดิจิตอล |
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ | –40 ถึง 85ºC (-40 ถึง 185ºF) |
| น้ําหนัก | 2 กก. (4.5 ปอนด์) |
| ขีด จำกัด ความชื้น | RH 100% ไม่มีการควบแน่น |
| สภาพ | ใหม่และเป็นแหล่งกำเนิด |
| โมดูลเอาต์พุต | P/P (3-15 psi) หรือ I/P (4-20 mA; เป็นทางเลือก 10-50 mA) |
|---|---|
| อุปทานความทนทานต่อแรงดัน | สูงถึง 150 psi โดยไม่มีตัวควบคุมภายนอก |
| การจัดการช็อตและการสั่นสะเทือน | รองรับความถี่การสั่นสะเทือนสูงสุด 2 กรัมและ 500 Hz |
| ช่วงการแยกสัญญาณ | ช่วงแยก 2-, 3- หรือ 4 ทิศทาง |
| ปริมาณการใช้อากาศ | ~ 0.25 SCFM (สถานะคงที่) / สูงถึง 0.31 SCFM (โมดูล I / P) |
| ความดันอุปทาน | 20 - 100 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว (1.4 – 7 บาร์) |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การรับรอง | การอนุมัติ ATEX, FM, IEC และ CSA ปลอดภัยจากภายในและไม่ก่อให้เกิดอันตราย (พลังงานจำกัด) |
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
| แพลตฟอร์มการสื่อสาร | ฮาร์ท |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 2-3วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C, T/T |
| สามารถในการผลิต | 99 |
| ชื่อแบรนด์ | Spirax Sarco |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
|---|---|
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA DC |
| แรงดันอากาศ | 1.4 ถึง 7 บาร์ (20 ถึง 100 psi) |
| ปริมาณการใช้อากาศ | ประมาณ 0.4 กก./ชม. (ที่ 1.4 บาร์) |
| สัญญาณเอาท์พุต | นิวเมติก (ถึงแอคชูเอเตอร์) |