| สัญญาณเข้า | 4~20mA |
|---|---|
| แรงดันสูงสุด | 100psi |
| หมายเลขรุ่น | 3800SA |
| ชิ้นส่วนภายนอก | สแตนเลส 1.4571 และ 1.4301 |
| น้ําหนัก | 2กก |
| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| ชนิดย่อย | ดิจิทัล |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
| วิธีการจัดส่ง | ดีเอชแอล |
| ข้อเสนอแนะ | พร้อมคำติชม |
| อุณหภูมิ | -40° +85° |
| ช่วงกระแสอินพุต | กระแสตรง 4~20mA |
|---|---|
| ความต้านทานภายใน | 500Q(กระแสตรง 20mA) |
| ช่วงความดันอากาศเข้า | 0.14~0.7 เมกะปาสคาล |
| ช่วงการเดินทาง | 10~150 มม. (จังหวะตรง), 0~90°C (จังหวะเชิงมุม |
| ขนาดการเชื่อมต่อทางอากาศ | PT1/4, NPT1/4, G1/4 |
| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| แรงดันอากาศ | 1.4 - 7.0 บาร์ (20 - 100 psi) |
|---|---|
| อุณหภูมิการทำงาน | -30 ~+80 ℃ (-22 ~+176 ° F) |
| ชั้นเรียนป้องกัน | IP66 |
| min./ max.current | 3.6 ma/ 50 ma |
| วัสดุร่างกาย | อลูมิเนียม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปกติ |
| วัสดุตัวเครื่อง | สีเหลือง |
| ขนาดพอร์ต | 1/2"; 3/8"; 1 " |
| น้ำหนัก | 3.5 กก |
|---|---|
| การจ่ายแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด) | 30 โวลท์ดีซี |
| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำที่ต้องการ | 3.6 มิลลิแอมป์ |
| การทำซ้ำ | <0.25% |
| ช่วงสัญญาณอินพุต | 4 - 20 mA HART |
| รุ่น | 3730-3 |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
| เวลาการส่งมอบ | 2-3วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C, T/T |
| สามารถในการผลิต | 99 |