| การใช้งาน | ทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ | สายสลัด |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| ความดัน | ความดันสูง |
| พลัง | ไฮดรอลิก |
| Measuring Cell | 400 Mbar...10 Bar (6 Psi...150psi) |
|---|---|
| Diagnostics | Basic Diagnostics, Loop Integrity |
| ลักษณะการไหล | เชิงเส้น, เปอร์เซ็นต์เท่ากัน, เปิดด่วน |
| Protection | IP65/IP67 |
| ความดันระดับ | 150 - 600 psi |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
|---|---|
| การสื่อสาร | ชาวบ้าน |
| ระดับการป้องกัน | IP66 / NEMA 4X ตู้ |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| กำลังจ่ายไฟ | ขับเคลื่อนแบบลูป, 4-20 mA |
| ชื่อสินค้า | วาล์วโลก BR 1c นิวเมติกวาล์วควบคุมพร้อมตัวบุและรุ่น DIN และตัววางตำแหน่งวาล์วดิจิตอล FLOWSERVE 520MD |
|---|---|
| แบรนด์ | SAMSON |
| แบบ | BR 1c - นิวเมติก - DIN |
| matrial | ล้อแม็ก / เหล็ก |
| สไตล์วาล์ว | วาล์วโลก |
| ชื่อสินค้า | Samson 3241 วาล์วควบคุมนิวเมติกกับ Fisher 3582i Digital Positioner |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แซมซั่น |
| แบบอย่าง | 3222 ซีรีส์ |
| วัสดุ | โลหะผสม/เหล็กกล้า |
| ขนาด | DN 15 ถึง DN 50 G ½ ถึง G 1 |
| ชื่อสินค้า | PN 10 ถึง PN 40 คะแนนความดัน 3351DIN รุ่น Pneumatic Globe valve พร้อม Flowsreve positioner 3200MD |
|---|---|
| แบรนด์ | SAMSON |
| แบบ | 3351 - นิวเมติก - DIN |
| matrial | ล้อแม็ก / เหล็ก |
| สไตล์วาล์ว | วาล์วโลก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | วาล์วควบคุม KOSO 300W พร้อมโรเตอร์ RC ตัวกระตุ้นวาล์วนิวแมติกและ flowserve 3200MD ตัวกำหนดตำแหน่งวาล |
|---|---|
| แบบอย่าง | วาล์วโลก |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| ความกดดัน | ความดันสูง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง 55°C (-4 ถึง 122°F) |
| ชื่อ | จีนวาล์วควบคุมนิวเมติก Qquipped ด้วย 3710 Positioner |
|---|---|
| แบบอย่าง | 3710 |
| ยี่ห้อ | ชาวประมง |
| สื่อซัพพลาย | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติ |
| ท่อ | ทองแดง |
| ชื่อสินค้า | วาล์วควบคุมนิวเมติก Samson 3241 พร้อมตัวกำหนดตำแหน่งดิจิตอล Fisher 3582i |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แซมซั่น |
| รุ่น | ซีรีส์ 3222 |
| วัสดุ | โลหะผสม / เหล็ก |
| ขนาด | 2-12 นิ้ว |
| Product name | China Pneumatic Control Valve Install Fisher FIELDVUE DVC2000 VALVE CONTROLER/POSITIONER Masoneilan 78-40 78-80 Filter Regulator |
|---|---|
| Brand | Fisher |
| Model | DVC2000 |
| Matrial | Alloy/Steel |
| Valve style | positioner |