| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียม หรือสแตนเลส |
|---|---|
| แรงดันอุปทาน | 1.4-8บาร์ |
| ระดับการป้องกัน | IP66 |
| สภาพ | ใหม่ |
| ความชื้น | ชั้น 1 |
| ขีด จำกัด อุณหภูมิการจัดเก็บ | -58 ° F ถึง 185 ° F (-50 ° C ถึง 85 ° C) |
|---|---|
| ส่งผลต่อแรงดัน | 0.05% ต่อหน่วย psi |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| การทำซ้ำ | ± 0.3% ช่วงเต็ม |
| อุณหภูมิ | <0.005% /° F ทั่วไป; -40 ° F ถึง 180 ° F (<0.01% /° C) |
| สภาพ | ใหม่และเป็นแหล่งกำเนิด |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20mA อานาล็อก |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแอคชูเอเตอร์แล้ว |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| หมายเลขรุ่น | 3582i |
| อดีต | อดีต IIC T4 |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | 3800SA |
| การพิสูจน์ | IP66 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชิ้นส่วนภายนอก | สแตนเลส 1.4571 และ 1.4301 |
| หมายเลขรุ่น | ND7000 |
|---|---|
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมอัลลอยด์อะโนไดซ์เป็นโพลีเมอร์ผสม |
| ระดับการป้องกัน IP | IP66 |
| แรงดันไฟฟ้าสูงสุด | 30VDC |
| สัญญาณเอาต์พุต | 4-20มิลลิแอมป์ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| ช่วงแรงบิด | 10 นิวตันเมตร ถึง 32,000 นิวตันเมตร |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| เวอร์ชันสำหรับการทำงานที่ยาวนานขึ้น | S2 - ปฏิบัติหน้าที่ 30 นาที |
| การรับรอง | การอนุมัติ ATEX, FM, IEC และ CSA ปลอดภัยจากภายในและไม่ก่อให้เกิดอันตราย (พลังงานจำกัด) |
| อดีต | อดีต IIC T4 |
|---|---|
| แรงดันสูงสุด | 100psi |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การพิสูจน์ | IP66 |
| หมายเลขรุ่น | 3800SA |
| ความเร็วเอาต์พุต | 4 ถึง 180 รอบต่อนาที |
|---|---|
| การรับรอง | การอนุมัติ ATEX, FM, IEC และ CSA ปลอดภัยจากภายในและไม่ก่อให้เกิดอันตราย (พลังงานจำกัด) |
| การป้องกันการกัดกร่อน | เคเอส |
| การป้องกันซีล | IP68 |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| แอร์ซัพพลาย | 1.4 ถึง 10.3 บาร์ (20 ถึง 150 psig) |
| ระดับการป้องกัน | IP66 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง 80°C (-40°F ถึง 176°F) |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ต 6/7 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | topworx pd series smart valve positioner |
|---|---|
| สัญญาณเตือนที่กำหนดค่าได้ | (PD100) ไม่; (PD200) ใช่ |
| แรงดันอากาศ | 2.8 ถึง 8 บาร์ (40 ถึง 116 psi) |
| แอคทูเอเตอร์ | โรตารี่และเชิงเส้น, เดี่ยวและคู่, โดยตรง (DA) & ย้อนกลับ (RA) |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ° C ถึง +65 ° C (-40 ° F ถึง +149 ° F) |