| ชื่อสินค้า | samson Positioner Valve Type 3731-3 3730-2 3730-3 3730-4 3730-5 และ Positioner ดิจิตอลสำหรับวาล์ว |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แซมซั่น |
| แบบอย่าง | 3730 |
| วัสดุ | อลูมิเนียม/สแตนเลส |
| รูปแบบวาล์ว | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
|---|---|
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 psig |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมการควบคุมปริมาณการเปิด/ปิด |
| จัดหาสื่อ | อากาศ, ก๊าซธรรมชาติ, ไนโตรเจน |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล, ความดัน, อุณหภูมิ, ระดับ |
| ยี่ห้อ | แซมซั่น |
|---|---|
| รุ่น | 3730-3 เครื่องตั้งตําแหน่ง |
| สินค้า | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| การสื่อสาร | การสื่อสาร HART |
| ห่วงควบคุม | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
| ยี่ห้อ | แซมซั่น |
|---|---|
| รุ่น | 3730-3 เครื่องตั้งตําแหน่ง |
| สินค้า | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| การสื่อสาร | การสื่อสาร HART |
| ห่วงควบคุม | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | Oem |
|---|---|
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| ความดันอุปทาน | 150 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว |
| การเชื่อมต่อ | หน้าแปลน, แคลมป์, ด้าย, ด้ายสุขาภิบาล |
| ขีด จำกัด อุณหภูมิการจัดเก็บ | -58 ° F ถึง 185 ° F (-50 ° C ถึง 85 ° C) |
|---|---|
| ส่งผลต่อแรงดัน | 0.05% ต่อหน่วย psi |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| การทำซ้ำ | ± 0.3% ช่วงเต็ม |
| อุณหภูมิ | <0.005% /° F ทั่วไป; -40 ° F ถึง 180 ° F (<0.01% /° C) |
| สัญญาณเข้า | กระแสตรง 4~20mA |
|---|---|
| ความต้านทาน | 250±15โอห์ม |
| ความดันอุปทาน | 0.14~0.7 เมกะปาสคาล |
| จังหวะ | 10~150มม. 0~90º |
| การเชื่อมต่อทางอากาศ | ป(นภ)1/4 |
| แพลตฟอร์มการสื่อสาร | ชาวบ้าน |
|---|---|
| พิมพ์ | Digital Valve Positioner |
| แรงดัน | 20 - 100 psi (1.4 - 7 บาร์) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วัสดุเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| แพลตฟอร์มการสื่อสาร | ชาวบ้าน |
|---|---|
| พิมพ์ | Digital Valve Positioner |
| แรงดัน | 20 - 100 psi (1.4 - 7 บาร์) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วัสดุเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| สภาพ | ใหม่และเป็นแหล่งกำเนิด |
|---|---|
| สัญญาณ - อุปทาน | สัญญาณควบคุม 4-20 MA/ไม่จำเป็นต้องใช้พลังงานภายนอก |
| หมายเลขรุ่น | SVI1000 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |